Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sensa Temeke na kwingineko majina hadharani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kaka mwisho, Aug 6, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kuna tetesi majina yanabandikwa leo j3 na interview kufanyika leo lengo kupunguza idadi ya watu. ANGALIZO FATILIENI SANA LEO OFISI ZA KATA.
     
  2. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndio naelekea kata nikiyakuta tawafahamisha. Hata huku taarifa ni kama zako
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya mkuu ila ungeipeleka kule jukwaa la kazi..
     
  4. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kazi yenyewe magumashi matupu.
     
  5. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuuuuuu toa feedback vp wapebandika kweli?
     
  6. k

    keytte Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kwenye kata ya kijitonyama wamesema majina yatabandikwa saa nane.
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kata ya Charambe wamebandika leo. Pale uwanja wa taifa wamebandika ila sijui kata gani na ni karibu na ofisi ya mkuu wa wilaya
     
  8. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zoezi la kubandika linaendelea ila jamaa yangu usipime maana mh!? Ukiona jina lako labda una undugu na afisa mtendaji wa kata
     
Loading...