Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SENSA: malipo ya siku saba za nyongeza.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mcheza Karate, Sep 7, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    wana JF,
    kuna mwenye fununu juu ya malipo ya makarani na wasimamizi wa sensa kwa siku saba za nyongeza?

    na ni kias gani
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Another EPA
     
  3. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    maana hatuelewi. tunapiga mzigo tu hakuna mkataba wa malipo
     
  4. M

    Mnyella Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hakuna malipo,fuatilia vyombo vya habari.
     
  5. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nani awalipe? serikali ya CCM? labda mtalipwa na waislam waliogomea sensa, halafu hap hao wakaongeza siku za kuhesabiwa. wakakmatwa watu halafu waislam hao hao wakawaachia huru wavunja sheria halali za nchi.
     
  6. msweken

    msweken Senior Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwani we karani wa sensa au mwenyekiti wa kijiji/mtaa?? wananchi ambao hawakuhesabiwa wanatakiwa waende wenyewe kwa viongozi wao wa vijiji / mtaa wakahesabiwe, mbona mnajivisha majukumu yasiyowahusu?? huo nao ni ufisadi..
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Watawafuata wenyewe maofisini mwenu sasa hapo kuna posho gani tena?ulie tu kama zile za mwanzo hazikukutoa ujue ndio kwinshne
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang ridhika bac kuna wenzako wamekosa hata hiyo halaf suala la kuongezew pesa hilo halipo kwani hiyo ni kama accident.
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    EPA (Eleza Pesa Alipoziweka) mh! Long time nakumbusha me enz za wagosi wa kaya.
     
  10. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna malipo kwa siku zilizoongezwa.
     
  11. F

    Francis Jr Senior Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una chuki binafsi.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    ...Serikali kwa sasa haina uwezo. Mnaweza kabisa mkalaliwa au msilipwe kabisa.

     
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu inaonekana baada ya sensa hauna jipya yaani ukusikia vizuri wanasema watu waende peleka taarifa kwa viongozi wao wa mitaa we bado ukaingia mtaani kweli unaipenda nchi yetu watu wakujitolea kama we ndo wanahitajika saaafi
     
  14. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    chuki gani mkuu? iko hivi, waislam walitangaza kugomea sensa tangu awali wakidai kipengele cha udini kiwekwe. serikali haikuweka kipengele hicho, sensa imeanza. inamalizika, waislam baadhi wakaamua kuhesabiwa, na wengine walikuwa wamewekwa ndani kwa kugomea sensa, serikali ikaona iongeze siku saba. walitoa tangazo kwenye vyombo vya habari bila na hawakuwahi kukaa meza moja na wahesabuji kukubaliana kuongeza siku.

    sasa katika mazingira haya, watalipwa? nani awalipe? kwa makubalianao yapi?
     
  15. B

    Bwogi Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for sure i had no idear abt it...sasa ngoja na mm nilifuatilie hili swala...maana nahisi kuna nyongeza ya hiz siku 7,,,maana sidhan kama kuna nyongeza ya siku bila mshiko...
     
  16. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hizo cku zilizoongezwa ilikuwa ni kwa wale waviv ambao hawakimaliza kazi zao ndan ya cku saba za mwanzo ,ila mi kuna dogo wangu alikamilisha hilo zoez ndan ya 7dayz za mwanzo na akawa amekabidh nae adai posho nyingine?
     
  17. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ninachojua ni kuwa WASIMAMIZI wamedharauliwa kwani kuna baadhi wamelipwa na wengine NO, UKIULIZA kwanini HAWAJALIPWA, JIBU linalotoka kwa kweli linahuzunisha eti utaratibu ndiyo huo uliopangwa kutoka DSM. Yaani umefanyishwa kazi na kutumia raslimali zako na kusafiri zaidi ya 400km kuzunguka SA, Halafu eti afisa ambaye yuko DSM, tena asiyejua hata mazingira ya kazi, anasema hao hawastahili, kwa kweli hili linasikitisha sana. SIELEWI KWANINI WATZ HASA VIONGOZI WAANDAMIZI WANAFANYA HIVI

    Yaani mtu yuko DSM anapanga utaratibu wa malipo kwa watu walio ktk mabonde kuinama. NA anapanga eti wengine wasimamizi hawatalipwa as if wao hawakufanya kazi za usimamizi.

    NBS liangalieni hili kwa jicho la aina yake, LIANGALIENI HILI, NI VIZURI MKIWALIPA STAHILI ZAO, TUKUMBUKE KUWA SISI SOTE NI WATZ, HAKUNA HAJA YA KUDHARAURIANA KTK KAZI NA UBAGUZI KTK MALIPO SI JAMBO JEMA HATA KIDOGO. HUU NI UKWELI HALISI HUKU FIELD SIO MAJUNGU
     
Loading...