Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sendeka na Pinda wateta Bungeni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaliro, Apr 18, 2012.

  1. k

    kaliro Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati wa kikao kinapoendelea sasa, Sendeka na kahamia kwa Waziri Mkuu na wanateta kwa kina. Huenda ni kuhusu hali tete inayovuma kuelekea Simanjiro, na jitihada za kuuzima moto huo.


    Source:picha ktk kikao cha Bunge kupitia TBC leo.
     
  2. E

    ENGINEER M Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana......
     
  3. maphie

    maphie Senior Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa, matumbo joto kwn chadema walimpa grace period wakifikiri n mpambanaji kumbe wapi; jimbo kalipoteza, hana jinsi tena
     
Loading...