Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sendeka Lowasa wakwama kwa masai wa Leguruki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 26, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamasai waliokwenda kuchuliwa jana na sendeka, na kuwapeleka kwa lowasa ili wawarubuni. wamkane nasary kuwa hawakumpa uongozi wa kimila kwa vijana wakimasai. ilikwama baada vijana hao wapatao 60 kukata kukutanishwa na waandishi wa habari au kupandishwa jukwani kumkana nasary.wamasai hao wamedai wao sio waswahili wenye vigeuvigeu kama sendeka.sendeka anaendelea na mpango wake wa kusaka masai wengine wenye njaa watakao mkubalia mpango wake .wamesema nasary ndiyo kiongozi wao na hawajampa kwa kununua uongozi kama regnald mengi aliyechinja ng'ombe 50 nani mchagga,au lowassa mmeru na amepewa ulyagwanan kwa kuchinja ng'ombe 50.huyu kijana hajatoa kitu tumempa kwa uweso wake.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uongo mwingine hauna kichwa wala miguu. Bado siku kidogo tu tumtawaze Sioi.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kama vile vituo 55 hewa havijafutwa mtashinda.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa toilet paper au maji?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama ccm wangekuwa wajanja wangepeleka maji ya bomba huko umasaini fasta.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    msimtawaze, mchambisheni...
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtamtawaza kwani alijinyea lini? Au ndio election fever imempata ameanza kujinyea ovyo ovyo.....
     
  8. N

    Nyokamzee Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi kwenu.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sendeka unachezea lowassa wewe?
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa msasa
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    UTAWAZAJI wa Sioi utakuwa lini mi nije na omo kontena, mtamtawaza mbele ya Mwigulu?naamini tayari ameshasimamisha anangoja muanze kumtawaza,
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Siyoi bado anakunya kwenye poti?
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Location ya alipo ni kichefuchefu sasa unategemea nini?
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huwa anajinyea kumbe?
     
  15. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kijenge,

    kwani ni vigezo gani vinatumika kumpa uongozi wa kimila mmasi? nijuavyo mm ni majumuisho ya umri, busara, na vingine ambavyo kama wamasai huvijua
     
  16. kijenge

    kijenge Senior Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaangalia hekima utii na mchango kwa jamii na kuwa nasiri sio kama sendeka mbeambea.ndio maana mengi, lowasa walinunua kwa ngombe 50.
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na vyote hivyo anavyo j.nassar
     
  18. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa stillwire
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa ufagio!!
     
  20. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado mtakoma mwaka huu, wananchi hawadanganyiki
     
Loading...