Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekta binafsi na unyanyasaji,case Study MOHAMED TRANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 1, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dereva wa mohamed trans James Philip amesema amekatwa Posho ya sh elfu 50.000 kisa mafuta ambayo yamewekwa yamekuwa Pungufu,dereva aliyetoa taarifa amesema kuna mahali walikwama na ndo maana yameisha fast.
    Sos i.t.v
     
  2. FOWAGE

    FOWAGE Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu unapopata habari hakikisha unapata full info,nashindwa kuchangia coz habari iko shalo.NI kiasi gani cha mafuta yamepungua?then huko kukwama alitumia muda gani ili tukokotoe fuel consumption accordingly to time taken for that much acceleration
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ungejua janja ya madereva usingeleta hii habari bila kupata au kufanya research ya kutosha toka kwa wadau.
     
  4. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hii kitu kwa sekta binafsi mbona kawaida tu na watanzania wengi huwa hawalalamiki/kushtaki popote na nidhamu yetu ya woga? mimi nimeshawahi kuambiwa na jamaa yangu1 kuwa kazini kwao ikatokea umechelewa kidogo tu na bosi akapigia mstari daftari la kusaini, basi una reduction ya 30,000/= na kama ukishindwa fika kazini iwe kwa ruhusa au wewe mwenyewe ujipe likizo basi ujue 45,000/= haipo! ni kampuni kubwa sana tu na ina jina hapa Dar.mdau mwenyewe ni member humu ndani labda atakuja na experience yake.:help:
     
Loading...