Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekondari ya Rugambwa yaungua tena,Ni mara ya 3

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Sep 2, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Shule hiyo kongwe ya wasichana iliyoko Bukoba imeungua tena usiku wa kuamkia leo

    chanzo ni mfumo wa umeme kuwa wa zamani

    wanafunzi 7 wameungua vibaya wamelazwa hospitali ya mkoa Kagera

    hii ni mara ya tatu kuungua kwa kipindi kisichozidi miezi sita

    wenye watoto shuleni hapo CHUKUA ATUA

    Chanzo:Radio Free Africa
     
Loading...