Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scandnavia Bus Ltd: THE END

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Watu, Apr 13, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi ile kampuni ya mabasi iliyoanza kwa kishindo ya Scandnavia Express yaelekea ukingoni.

    1. wamesimamisha hudauma zote za usafiri wa mabasi
    2. wafanyakazi wote wamepewa likizo ya miezi mitatu.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ni kawaida..........hata UFI ilifilisika itakuwa scandinavia bana!!
    Mbona hata ATC (L) inafilisika...........ina ndege moja tu kimeo. na madeni lukuki.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo, ujue walisimamia miguu isiyo na strategic plan, biashara za opportunism. Kumbuka ilianza kusinyaa Mr Zero aliposemekana kutoa hisa zake ili apate pesa ya kugombea urais wa Jamhuri. Alipopiga mweleka ndio ukawa mweleka wa mende kwelikweli. Waliaminiwa na serikali kwa sababu wenye hisa kubwa walikuwamo serikalini.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Duh! Mr Zero anaonekana akizunguka town kwenye Toyota cresta Exeed ya 1999 ndio huwo mweleka? jamaa nampa Big UP kwa kuachana na shangingi(4X4). sio kawaida EX-PM
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Abdulla, ameingia kwenye biashara nyingine kama ya maji na nafaka (diversification), halafu mengi yalikuwa ya mikopo na alishindwa kuhudumia ile mikopo na ndiyo maana mengine alimpa mwarabu mwenzake Mohamed Trans (Mohamed Trans amenyanyukia kwenye magari ambayo Abdulla either kamwuzia au alihamishia kwake ili kukwepa kodi, etc)
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    So sad kwa kampuni kama hiyo ilipokuwa imefikia

    RIP
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Usidanganyike na rangi ya chai, UTAMU wa chai ni sukari sio rangi yake

    Sawa kabisa!!!! chai inaleta ladha tu! lakini utamu upo kwenye sukari sio??
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha haha,unanikumbusha mbali,kuna siku moja gari liliondoka kituoni na abiria wasiozadi watano tu.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    R.I.P Scandnavia Express! Pia pamoja na kuwa na big shots watatu ambao waliondoa hisa zao au magari yao pia mikopo ilikuwa ni mingi na magari yake yalikuwa yamekamatwa mwaka 2008/2009 na kuwekwa yard pale Temeke ili kunadiwa. At the same time, from the reliable sources, yule mganga wake wa kienyeji ambaye pamoja na kutambikia mambo fulani fulani na ni lazima kwa mafanyakazi kufa kila mwaka head office ghafla na kuanza kutokwa na damu every opening of the body alifariki!!!!. Jamani tutumie elimu ya ujasiriamali na bishara zaidi ya mazindiko!!! Huwa hayalipi!! ni madhara kwa familia au wafanyakazi! Imagine kuna a true strory mkinga mmoja last month alimua mtoto wa dada yake wa damu kwa ajili ya zindiko, maiti ilileta kasheshe maana dada mtu alijua fika mtoto kauliwa na kaka yake kwani alijaribu kumuua mtoto mwingine wa huyo dada ikashindikana!! Alipopata mwanya tu huyu wa pili alipoenda kwake akamuua. Ilibidi wazee wa kikinga waombe sana yule dada apokee maiti na kuzika. Baada ya maziko mkinga pesa iliingia na sasa ameshanunua site 3 Kariakoo anajenga ghorofa na duka la ngua ni balaa!!! But yote hayo yana mwisho jamani, kwa nini uwe na fedha za masharti?

    Na huko Mbeya nako kuna mganga mmoja ambaye yeye hutumia kuku kula punze za mahindi. Anaahidi kukupatia utajiri ambao ni sawa na idadi za punze za mahindi atakazoweza kudonoa na kumeza kuku wake wa uganga. Ni hivi anamwaga punze nyingi za mahindi chini, anamchukua kuku ili adonoe akidonoa kumi jua kuwa utapata utajiri babukubwa kwa miaka kumi halafu utakufa!!! Kuna jamaa alienda kuku akadonoa punze moja tu na kweli akapata utajiri kwa mwaka 1 na kufariki!!! Sasa yote ya nini kujitoa kafara mwenyewe au ndugu zako. Struggle hard, with determination you will win!!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Mbeya.....
    Home sweet home...
    Kweli wako advanced kwenye sayansi pori.
     
  11. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wajameni!! siyo punze ni PUNJE!!!!cmon!
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umesomeka vyema mkuu. Hizi ndo zinaitwa dini za jadi za kiafrica na Asia hasa. God forbid.
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    scandinavia EQUALS mohamed trans?
     
Loading...