Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti za Milipuko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Pen, Mar 9, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani, sauti km za milipuko zilizokuwa zikisikika hivi punde ni za nini?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wapi huko au kwenye P.C yako?yani mimi hapa nilipo sisikii kabisa.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaa!!!!!
     
  4. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwe wazi ndugu, ni wapi huko kuliko na mlipuko maana si kila mwana JF anasikia kama unavyosikia wewe. WanaJF wametapakaa kila kona ya ulimwengu huu.
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ilisikika milipuko, sijui ni ya nini, ndio maana nikauliza. Ilifululiza kwa sekunde chache, maeneo ya kati ya jiji.
     
  6. o

    omuka Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimeisikia, ilikuwa mitaa ya upanga karibu na ukumbi wa diamond
     
  7. o

    omuka Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimeisikia, ilikuwa upanga karibu na ukumbi wa diamond
     
  8. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maeneo hayo kuna Makao MAkuu ya JW, walio karibu tujuzeni isijekuwa yaleyale ya Gombs?
     
  9. K

    Kisaa kyafo Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwe na hofu ,kuna afande mstaafu wa jwtz alikua anazikwa maeneo ya kisutu.ni afande aliyekua na cheo cha juu ktk jeshi letu,r i p
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni guta lilikanyaga kopo la dasani.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmhhhh.... JOB TRUE TRUE...
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilikuwa Muhimbili nikasikia,niliingiwa na wasiwasi mabomu yameanza tena.
     
  13. K

    Kudadadeki Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maziko ya Major General Somebody aliye kuwa anazikwa makaburi ya Kiislamu Kisutu mchana/ jioni hii.
    Hupigiwa mizinga 21- controlled.

    Nimeongozana na malori matatu ya jeshi jioni hii yakiwavuta Mizinga hiyo along Alli Hassan Road.
     
  14. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    ni maziko ya Retired mkuu wa jeshi la anga Meja Jeneral Mwakitosi yaliyo fanyika katika makabuli ya kisutu, tusikimbizane wandugu.
     
Loading...