Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti ya uma= nyundo ya utosi kwa wenye dhambi kisiasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, May 19, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kwenye ufunguzi wa tawi la CDM mabibo hostel, 'uma' ulipiga kelele -'shibudaaa, shibudaaa*etc' ili viongozi waamue moja kuhusu huyu jamaa. kimandolu na NMC ungalimited Arusha maranyingi tangu mwanzo watu mkutanoni wanapiga kelele- Shibudaaa, shibudaaa, etc lakini viongozi wana-dissolve wakisema 'mnataka shibuda- ''ndioooo'' tulia chama hakita kosea'. mytake: sauti ya uma, hata kama itaonekana ni 'yakihuni-huni' ni sawa na mkuki ulio angani usiukinge kwa kitenge, ukisha rushiwa ni kweli umekustahili.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Hujasomeka!
     
Loading...