Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sata hakwenda Australia

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Oct 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Rais Sata amesema ni ngumu kusafiri kwenda australia kuhudhuria mkutano wa commonwealth kwa sababu ya kazi nyingi
    badala yake amemwomba makamu wa raisi Guy Scoot kwenda badala yake
    sasa hapo ina maana Rais wetu hawezi kuwapa wengine nafasi wahudhurie mikutano?
    kwani lazima ahudhurie mikutano yote anayo alikwa?kazi zake anamwachia nani?
    hana mzigo na taifa?hizo starehe anazofata huko zitamsaidia nini?
    kwani ni yeye peke yake mtanzania?
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mvumilie tu JK, halafu uulize haya maswali siku nyingine akiwapo rais responsible!
     
  3. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Moja ya sifa kubwa aliyonayo Rais wetu in Kuuza Sura..
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,281
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mkweree ameacha kuwa VASCO DAGAMA sasa amegeuka kuwa YOHANA MTEMBEZI!!
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwacheni abembee bana!!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni aibu kwa taifa'kenya news paper
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwani jk si anasafiri mara nyingi kwa ajili ya kukimbia matatizo ya wananchi wake.
    Satta anadili na matatizo ya wananchi wake.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Labda yeye sio mcheza kamari, sasa aende kucheza kamari Aussie ili iweje?
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    big up SATA
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si tu amefikiria kuhusu wingi wa kazi, kiuchumi pia. Msafara wa rais unakuwa na kenge, mamba na mijuzi wengi, lakini wa makamu wa rais au waziri mkuu, wanakuwa wachache.

    Halafu mikutano kama hiyo haina tija kabisa they are merely talk show.
    Kama Common wealth ndiyo haina maana kabisa siku hizi maana UK imeshajifunua wazi kuwa ni Great Ally wa USA tu.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asipoenda nani atabembea? Me hujiuliza kama ni goodtimes anafuata kashindwa nini kuzijenga hapa kwetu? Ufukwe upo, milima ipo, tambarare, mbuga na mengine. Zingejengwa hapa na wageni zingeleta.

    Na kama ni picha kafuata hapa si kuna kina Kanumba apige nao?
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Rais wetu jamani aende akatuombee vyandarua kwa ajili ya kujikinga na malaria
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    na huku bado tuna shule full suit nyasi na ubao kipande cha bati!
     
  14. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jk kweli ni janga la kitaifa. sina swali
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ff anamuita et ni handsome fisadi
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu, nimeiona hii jana. nilisikitika sana kwa kweli. inaonesha jinsi "tulivyothubutu, tukaweza na kusonga mbele" kwa dhati katika miaka yetu 50 ya uhuru...
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unashangaa hii; mbona husemi zile za ujirani mwema ambazo angeweza kuwakilishwa na mkuu wa mkoa wa mpakani
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama jk anawakilisha wanaume wa pwani basi asilimia kubwa ni mabwege
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ......hana kazi nyumbani, afanye nini hapa. Bado anajifunza wajameni...
     
Loading...