Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa ni rasmi, Raia Mwema gazeti la udaku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpanzi, Nov 30, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nasoma gazeti la Raia Mwema, nashangaa kuwa linatuhumu watu bila kuwataja majina, kama halina ubavu wa kutaja majina si likae kimya, uandishi wa kiijumaa kwenye gazeti la siasa sio sahihi!ukiamua kupambana na dume la ngombe lishike pembe
     
Loading...