Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa naamini maneno ya Dr Slaa; NEC ilichakachua matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Apr 30, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Dr slaa amewahi kusema mara kadhaa kuwa Tume ya Taifa ya uchaguzi (NEC) ilichakachua matokeo ya uchaguzi mwaka 2010.
    Kauli hii ilianza kujidhihirisha wazi pale tulipoanza kushuhudia mlolongo wa kesi dhidi ya mwenendo na matokeo ya uchaguzi huu.hii inamaanisha kuwa usimamizi wa uchaguzi ulikuwa wa kihuni kuliko chaguzi zote zilizowahi kufanyika.
    Nina wasiwasi sana kwamba bajeti ya serikali inaweza kuathiriwa kwa kiwango kikubwa sana kutokana na hizi by elections.

    Je kuna sheria inayoweza kumwajibisha aliyekuwa mwenyekiti wa tume jaji lewis makame?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,039
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    atakufa kwa high B. P muda si mrefu
     
  3. A

    ACHIMIDES Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi mwenye hukumu ya sumbawanga tunaombA atujuvye
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we uko wapi? hukumu imetoka tangu saa saba mchana na jimbo liko wazi
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CCM wamegaragazwa vibaya, mwezi wa nane tarehe moja uchaguzi kampeni zinaaanza
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu leo ndo umelitambua hilo kwamba NEC ya ccm ilituchagulia Rais!!?
     
Loading...