Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung digital camera pl121 megapixel 14.2

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Jun 10, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nauza Samsung Digital Camera model PL121 ambayo ipo karibu na upya kwasababu imetumika mara 2 tu kutokea upya wake.Haina tatizo lolote na inakuja na box yake pamoja na vifaa vyake vinavotakiwa kuambatana nayo.Camera hii ni nzuri sana na ina screen sehemu ya mbele pamoja na nyuma kwa hivo ni nzuri kutumia kama kwa kuseti pale unapotaka kujipiga picha kama huna mtu wakukupiga na ni rahisi kuiseti ili kupata picha nzuri.Bei yake ni Tshs 160,000 na ipo Bongo imefika kutokea Uingereza.Kwa mawasiliano zaidi mpigie simu Habibu 0717810318.

    300x300.jpg 300x3001.jpg P1000429.JPG
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu, ni pm kama bado ipo
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bei haipungui??
     
  4. H

    Hacha Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitaka, ni-PM
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ningar...mbona bei ni poa kabisa wala simuumizi mtu ndugu yangu
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bado ipo? unapatikana wapi
     
  7. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mama D..sinauhakika kama ipo au imeuzwa lakini naomba mpigie au mtext Habibu 0717810318.Mimi sipo huko niliutuma tu mzigo na nimemkabidhi yeye habibu.
     
  8. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kitu kizuri
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    double screen 160K??, mhh.
    nnavyojua mie Samsung Original double screen chini ya 350K HUPATI HATA KIDOGO.
     
Loading...