Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung digital camera es28 for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Jun 10, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nauza samsung digital camera model ES28 imetumika lakini ipo katika hali nzuri sana na inafanya kazi bila ya wasiwasi.Camera hii ina megapixel 12.2 lakini haina betri itabidi ununue betri.Bei yake ni Tshs 85,000 na imeshafika kutoka Uingereza na kwa ununuzi tafadhali wasiliana na Habibu 0717810318.

    DSC00626.JPG DSC00624.JPG
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    uko mkoa gani?navipi kuhusu punguzo?pia wakati haina betr nitaamini vipi kua ninzima au mbovu?
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkiva...Camera ipo Bongo imeingia juzi na sina wasiwasi kwasababu najua kama inafanya kazi.Inatumia betri za AA nadhani utanifahamu hapo ila sikuwa na muda wa kununua betri kwasababu ya muda.Na kama uatainunua nitakushauri ununue betri za kuchaji ni nzuri zaidi lakini utahitaji charger.Au kama vipi hapo uongeze SHS 15,000 nikuletee kutoka UK ambayo itakuwa ni ya uhakika ni charger na betri ambayo sitii faida ktk hiyo ni kama msaada.Nijibu kama upo serious lakini mzigo utafika mwezi ujao tarehe 10.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umetupa tangazo hapa halijakamilika alafu utaki kurudi kujibu, tukuelewe je?
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhh!! Shine sijakuelewa bado ni tangazo lipi halijaeleweka au kipi hujakielewa nifafanulie ili nikujibu tafadhali
     
Loading...