Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Same-sex marriage becomes legal in D.C.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Mar 4, 2010.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


     
  2. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefatilia wanaharakati wa Uganda ambao wanapinga mpango wa serikali kupitisha sheria kali kuhusu watu hawa. eti hii si mila ya kiafrika lakini wao wanadai wanaume walikua wanadinyana kitambo kabla hata ya mkoloni, u can imagine hata sabuni wakati huo kulikua hakuna!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ndo maendeleo hayo!!
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah ebwana we ningekua bado DC ningeshinda Dupont circle , nadhani ningekamata mmoja nikapata US citzenship...ila kwa dili soo kwa kimalavi dovie!
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Boss wa mambo yaho ni shetani.Siku zote haramu hufanya halali.
    Ukweli utabaki pale pale HAIFAI
     
Loading...