Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mshangaaji, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mshangaaji Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kuwa ile meli iliyokamatwa ikivua kwenye pwani yetu ilipata kibali toka Zanzibar, sasa nini kilitokea hadi washindwe kuonyesha kibali hicho mara tu walipokamatwa hadi ikapelekea kesi ichukue muda mrefu hivyo?. Wasiwasi wangu ni kwamba mafisadi wamejipanga kucheza game nyingine ya kutaka kula pesa za walipa kodi. Endapo hawatakutwa na hatia then what next! Ni kuishtaki serikali na kudai fidia ya matrilloni, I can smell a rat here.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahaha! hiyo ndo Tz, kila kitu kwa viongozi wetu ni mission town! Ramani ilishachezwa ikaonekana tundu la kutokea ni Zenj. Ngoja tusubiri, lakini nachelea kusema wanaotuibia katika nchi yetu tunawajua, tutawaomba wazirudishe fedha za umma pindi muda utakapofika.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Magufuli anahujumiwa na Kikwete, na hii kesi itaisha kwa gvt kuwa looser, na hiyo itatumika kama fimbo dhidi yake wakati wa kampeni za urais.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahaah ! Kilaza yule, anatafuta fursa kwakujirahisi, damn ! Ila ukweli umemfikia.Magufuli anahujumiwa na Kikwete, na hii kesi itaisha kwa gvt kuwa looser, na hiyo itatumika kama fimbo dhidi yake wakati wa kampeni za urais.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani... uvuvi sio moja ya mambo ya muungano, hapo hata JK amepoteza!! Magufuli was right kukamata hiyo meli!! Tunajua kuwa anataka kumhujumu lakini is not right kwani ashajua kuwa anawaza kugombea!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah.......lakin last week kwa walioangalia news itv.....mwenendo wa kesi unavyoenda we r looser....wachina now wananawiri na kuchekelea
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nchi hii inamuhitaji Magufuli kuliko JK , Rais anaenganguka kwa kifafa.
     
Loading...