Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa magufuli ni kweli hawajaharibika!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 25, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi mkubwa kuhusu hawa samaki, hasa ukizingatia taasisi walizopewa hao samaki, kama vituo vya kulelea watoto yatima, wafungwa na wanafunzi. Tujiulize maswali 2, kwa nini hawa samaki wauzwe baada ya kushindwa zoezi la kuwauza? Na kwa nini watu wakatae kuwanunua? Ukienda soko la samaki ferry, utaona watu wengi wako wanahitaji samaki, na hakuna samaki wa kutosha. Hawa samaki wa magufuli ni aina ya jodari, ni samaki wenye soko sana, inakuwaje pale serekali ilipotangaza kuwauza, hawakuuzika??
     
  2. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kwenye joto la chini ya -20deg.cent.wanaweza kukaa miezi 28 kama hawakuwa contaminated na hydrophylus.
     
Loading...