Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahanini sana wana JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Dec 25, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni leo tu ndiyo nimegundua kuwa kuna member alianzisha thread ya debate juu ya tofauti kati ya maisha ya mjini na yale ya kijijini. Naomba nichukue fursa hii kuomba msamaha kwa mashabiki wangu wote ambao (bila shaka) mlihisi kuwa nimewaangusha.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe unapenda ligi?
    Kukaa kwako kimya tulidhani umeamua kuwa na busara. Lakini sasa hapa unaleta tena hisia tofauti.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ki ukweli mimi binafsi nilisikitika sana....kitendo cha wewe Mwita25(the famous) kuingia mitini.....
    lakini kwa sababu umeomba radhi......sina hiyana.........
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe Rejao = Mwita25

     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niombe radhi kwa kunilinganisha na muislamu.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nikikuita kafiri utafurahi? Sometimes wenyewe huwa mnapenda tuwaite kwa majina msiyoyapenda.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kongosho my dia..hii ni name calling.
    Vp X-mass yako?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaomba msamaha kwa kukacha kushiriki mdahalo au kwa ile lugha uliyokuwa unaitumia, hasa kwenye posts za mwanzo mwazno kwenye ule mjadala?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    dah...Mwita bana....Ulianza vizuri thread......sasa unaelekea kuharibu.....

     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mwita25 una vituko sana!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo umeanza kuchakachua kiaina ee
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    This was then...


    This is NOW!

    Ok, bye!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    labda unipe kichuri na kirunguri

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nafurahi tu
    maana mie hainisumbui

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilitaka unisemeshe
    nimekuchokoza makusudi

    uru hawajambo?
    Kisusio usisahau kuniletea

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    uchakachuzi suna

     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni ngumu sana kubuni umri wa Mwita25....kuna wakati nadhani anafanana na avatar yake, na wakati mwingine nahisi kama ni kibabu mwenye kibiongo!
    Anyway, JF is just like a fishing net...
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nitakuletea pamoja na mbege ya kutosha.. Kuna wazee hapa wamenipa ramani sehemu ya kupata mbege nzurii.
    X-mass wewe waisherehekea wapi?
     
  19. J

    Json Swag Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita25 heri ya sikukuu.
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wanajuana kwa vilemba hao,,,hapa wanataka kuleta ligi ya udini tumewashtukia hatuchangii...ukitaka kuwajua kuwa ni ndugu moja anzisha thread ya kukandia magamba utawaibua fasta na ami yao ff,balantanda ,kishongo ,waberoya etc
     
Loading...