Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani Rais Kikwete, nikuambie hili ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 31, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni wazo zuri kwa Rais kuzungumzia suala la EPA tena. Sidhani kama wananchi kweli wanachotaka ni kumsikia akizungumzia historia ya EPA, kamati ilivyofanya kazi na yote yaliyojiri. Naamini Watanzania wanataka zaidi ya kumsikia Rais! So, kabla hajazungumza naomba nimtumie ujumbe.

    [media]http://www.klhnews.com/images/podcasts/liongozetaifa.MP3[/media]
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    You made it mwanakijiji...i got a copy of it...tusubiri mkuu sasa atatwambia nini..naona ameshika kichwa tu na pen yake juu ya miwani....

    Tusubiri visivyo tegemewa.
     
  3. M

    MKUDE WA MGETA Member

    #3
    Oct 31, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa sawa mkulu mwanakijiji ngoja tusikilizie
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana hasikilizi na wala haambiliki. Hakuna jipya katika suala la EPA. Wizi umefanywa na CCM sasa unategemea CCM itajipeleka mahakamani?.

    Watanzania wote tunahitaji kufanya maandamano kuelekea ikulu na kuomba funguo za mlango kwani mpangaji wetu pale ikulu ameshindwa kulipa kodi na pia hafuati masharti ya upangaji.
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    As usual Usanii kwa sana!!!! Ingekuwa vema tupate report ya tumena hatua zilizochulikuliwa ama expecting kuchukuliwa.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Tumekusikia MMKJJ. Tusubiri tumsikie na yeye. By the way, msamaha wa nini?. Huyo ni mtumishi wetu tumemweka kwa kura zetu. Ukitaka kumweleza kitu huna haja ya kumuomba msamaha kana kwamba kuna kosa. Next time wee longa tuu bila kuanza na msamaha.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Hana jipya jamani.....anapiga longo longo anaaga....mwaka 2010 sijui....
     
  8. S

    Siao Member

    #8
    Oct 31, 2008
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you mwana kijiji.

    A good job. hatuandiki tena , tunazungumza. A step towards success.

    Unajiuliza wapo hai huko ikulu au wamekufa. they are doing nothing, Bwana.

    Kuwa na rais anayechekacheka ni hatari sana.
     
  9. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #9
    Oct 31, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata uchungu kusikia wimbo wa Tazama ramani.... unasema utumwa wa nchi Nyerere ameukomesha. CCM ya Mkapa na Kikwete wameurejesha utumwa. Laiti kama Kikwete wimbo huu kila siku asubuhi angekuw anawekewa Kikwete ili umkumbushe majukumu yake.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati wa kuandika,
    Na wakati wa kulalamika,
    Kuna wakati wa kuamka,
    Na wakati wa kutamka.
     
  11. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli kuna na shedafa hapa mzozo hehehe
     
  12. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii kitu yangu haina devices za kusikiliza.
    Ila kutokana na reaction ya watu hapa JF kwa muda huu na baada ya kusoma hiyo hutuba,nawapa pole wote mlio chelewa kwenda kwenye kinywaji kwa kukodolea Luninga kusubiri Hotuba Ya Mtukufu Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Wadanganyika.
    Na pola MKJJ kwa kupoteza muda kutoa ushauri ambao nadhani haukufatwa.
     
  13. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tazama ramani utaona nchi nzuri...
     
Loading...