Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salute, Mh Mbowe! Tunahitaji Mjadala wa Kitaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wimana, Oct 20, 2012.

  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mh Mbowe aliwahi kusema; Tunahitaji Mjadala kujadili mustakabali wa Taifa letu.
    Vyombo vya habari havikuipa habari hiyo uzito, Rais JK, Spika na CCM yao, kama kawaida hawachukulii kwa uzito maoni ya Wapinzani, labda kwa kuogopa kuwapa umaarufu CDM.
    Leo tunashuhudia yanayotokea, wasioona wanasikia na kusimuliwa yanayotokea nchini mwetu.
    Nimemkubali Mh Mbowe, Mbowe si mwana siasa tu bali ni Mtanzania mzalendo, mwenye maono na ameshapevuka kutoka kuwa mwanasiasa ea siasa zetu uchwala.
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mjadala wa kitaifa unahitaji rasilimali fedha na vifaa mbalimbali na hivi vyote vinahitaji kufanikishwa na watanzania wenyewe!!
     
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anaona mbali sana
     
  4. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu hukuna shida kama tumeweza kula nyasi na kununua ndege mbovu ya rais,kununua rada mbovu hakuna shaka tutaweza kugaramia mjadala wa kitaifa kwa manufaa ya watanzania
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Hoja yako haina makalio kwani vyote hivyo tunavyo! Mjadala wa kitaifa sio bunduki wala vifaru. kama ni vyombo vya habari tunavyo vingi na si ajabu vingine vipo tayari kutoa muda wa hewani bure hata ukiacha hiyo inayoitwa televisheni ya Taifa. Sema tu watu wenye weledi na uwezo wa kuingia katika mjadala huo kutoka serikalini ndio ambao hawapo.

    .
     
  6. R

    Ritts Senior Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli hawa jamaa wamelemewa idara zote kwani umesahau juzi wameshindwa ktfanya uchaguzi wa mabalozi huku kwetu sijui huko k
     
Loading...