Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salenderbridge;traffic wanaomba rushwa hadi buku jamani!!tutafika kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 13, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Ukifika unaweza hisi magari yamepangana kwenye msururu wa kwenda kumuaga mwalimu nyererela hasha kumbe yamesimamishwa na matraffic wapatao6 wawili wakiwa na jesi za brown na wa4 nyeupe wakiwa wamepaki na pikipiki pembeni ambayo aina namba aata moja....
    Wapendwa hizi rushwa zitaisha lini jamani..wamesimamisha magari kama njugu binafsi nilisubiri nikaamua kugeuka na kupasua njia ya diamond jubilee..aiwezekani traffic anakusimamisha alafu anaenda kuufwata gari kama ya sita mbele yako na wewe ukimsubiri huu ni upuzzi afande mkuu wa matraffic embu angalia hili swala jamani kwa nini salender wanaichafua hivi..alafu unakuta hata afya zao ni tete .....

    Hivi moja ya kigezo cha utraffic ni lazima uombe rushwa nini??nasema hivi kuna vijana wamepewa utraffic rasmi majuzi jamani yaani kama walikuwa jela wanasimamisha mpaka watu huko makumbusho sijui wanaomba nini??
    Kama ni mishahara si muwarekebishie kwa nini tuteseke wengine kwa ajili yenu jamani....

    Kwa alie karibu na huyu mkuu watraffic naomba wamjulishe kwa hili watu wamechoka kabisa yaani unakuta traffic aanachunguza mpaka basi akikosa anaema jamani hata buku...loh burian traffic wangu
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Breaking News????
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Na hii pikipiki iliopaki bila namba ni sheria ipi inaifanya itembee ????ama ndio kuficha uhalifu maana nimejaribu kuangalia traffic alienikamata katoa namba wanazobandikwa kifuani..kazi ipo hili jeshi loh
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wakale wapi na mshahara wa 200000 mbaya zaidi ana gari,anasomesha
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    PIga picha hiyo pikipiki uilete hapa
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    nilicchowapenda sikuhizi wameona isiwe taabu karibu kila traffic aananua gari wanaweka tinted mkamalizane huk isiwe taabu ......
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    wamesimamisha magari kama njugu binafsi nilisubiri nikaamua kugeuka na kupasua njia ya diamond jubilee.
     
Loading...