Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu zangu za mapenzi zimfikie....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by queenkami, Feb 12, 2010.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    salamu zangu za mapendo zimfikie kila mwanaJF as valentine is around the corner.
    mnaosherehekea siku hiyo nawatakia furaha na kusherehekea salama bila kusahau kwamba ukipuuzia kutumia CONDOM unaweza usiione valentine ijayo au ukaiona ukiwa ndani ya nepi.
    kwa wale masingel,usikae mwenyewe ukasononeka zipo njia nyingi za kukuwezesha kushow na kugive love na kupokea love mfano unaweza kutoa mapendo yako kwa wagonjwa hospitalini wasio na wakuwatembelea au kutembelea watoto yatima au why not celebrate it with people like wazazi,ndugu na marafiki au kutia furaha ktk moyo wa mtu ambaye hujawasiliana naye muda mrefu kwa kupigia simu au kumuandikia sms.
    mie na shemeji yenu tutajifungia mahali week end nzima tukichek movie na kucheza karata.
    I LOVE YOU ALL AND STAY BLESSED.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hiyo valentine day ni condom day sio?????
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vipi the boss ulichoona hapo ni condom tu au????????
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwani hatuwezi zungumza valentine day bila kugusia sex????????
     
  5. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Fafanua tafadhali!!!
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Why do people associate valentine's day na sex why???? I have never really understood this perception and it puts me off the mood with 14th February
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    wewe kama mimi,mpenzi.
    iliyobaki tutafutane tushrehekee wote.
    tujifungie na dvd za kutosha.
     
  8. w

    wa 16 Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiv kumbe v day ni kufanya uzinzi zu mi sielwi maana ya siku hii?
    wee queenkem fafanua
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    same here.....hivi huyu St. Valentine ndo hayo aliyafanya au ilikuwaje ..........

    anyway babu yangu ni somo wa Mt.Valentino kwa hiyo siku hiyo ni church tu,anagalau mimi huo ndo umaalum na umuhimu wa siku hiyo.
     
  10. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala usipate shida kuelewa utamaduni wa ku copy na ku paste.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa sababu hiki ni kizazi kilichojaa zinaa
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    kwa kweli ndo kilichobaki mpenzi
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    inawezekana kabisa kama tutachukulia kuwa sex haimaanishi kuoneshana upendo.na upendo hauoneshi kwa mpenzi tu.kukumbushiana condom ni muhimu kwani ni unafiki wa hali ya juu mtu kujifanya kuwa hajui ni kiasi gani sex inafanyika kwa kiwango kikubwa siku hiyo.mie binafsi sio mshabiki saana wa siku hii maana kwangu mie napenda kupendwa siku zote na kuwapenda wenzangu siku zote.however sioni ubaya siku hii kutumika watu kuwaonesha wengine jinsi wanavyowajali na kuwapenda.bongo statistic zinaonesha sex hufanyika kwa wingi siku hiyo hata machangudoa pia hupata wateja kwa wingi.hivyo sex na condom lazima ziongelewe kwa sbb wapo ndugu zetu kwao valentine haiwezi kusherehekewea bila SEX na wote mnajua hilo.hope mmenipata.
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu utamaduni wa ku copy and paste ndio utatuumiza zaidi na zaidi, yaani hiyo siku ni anasa usipime.
     
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    drifter kwani hapo hujaelewa nini???
     
  16. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna watoto yatima wanaohitaji kuona upendo wetu pia, mi nadhani kama kuna vituo vipo karibu na tunakoishi tutumie hiyo siku pamoja na familia tukawatembelee tuwapelekee na mahitaji madogomadogo..mnaionaje hii...kuliko kukalia sex tuu!!
     
  17. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    someni vizuri muelewe.mie sijamaanisha kwamba valentine ni siku ya ngono jamani maana ningekua naamni hivyo wala nisingekumbuka kuwatumia salamu zangu kuwaambia nawapenda bali ningemuwaza shemeji yenu tu.hata hivyo mbona nimeelezea vitu vingi tunavyoweza kufanya siku hiyo kuoneshana upendo...condom nimekumbushia sbb wapo ndugu zetu wanaitumia siku hiyo kuendeleza zinaa tu hivyo ni upendo pia kuwakumbusha kutumia condom wkt huo huo nikitegemea na wao kujifuza kuwa valentine sio zinaa kwa kuwa nimetaja mambo mengine mazuri tunayopaswa kufanya kuoneshana malove.anyways,poa bwana naona mmeamua kutonielewa makuthudi,mie sijaongelea ngono wajameni.someni vizuri mtanielewa.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    salam zangu ziende kwa ladies wooooooote wa JF i love you all - tupendane na tuzidishe mshikamo
    [​IMG]

    To all JF brotherz ...... [​IMG]
     
  19. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Qeenkami! mie nimekuelewa vizuri sana umeongelea mambo mengi ila perceptions za watu wengine wanajua valentine's day ni siku ya ngono tuu...
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tume copy kweli kweli maana hata wengine wetu tunajikuata tumo hadi tumepitiliza na hata atuelewwi kwa nini tumo ama tunafanya hayo yote
     
Loading...