Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamaleko

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by asha ngedere, Nov 6, 2009.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasalimuni nyote kwa moyo mmoja, kaka zangu, baba zangu, mama zangu na wanawake wenzangu kwa ujumla. jamani, mjenga nchi ni mwananchi na mvunja nchi ni mwananchi. japo ni mgeni humo ndani, lakini naomba tushirikiane kwa pamoja kuijenga nchi yetu na kuwafukuzia mbali wale wanaoibomoa. au siyo jamani? tukosoane bila kusuguana!
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    sisi hatujambo,sasa Bepari la kihaya umeliacha na nani? Huku hakuna mabepari.
     
  3. I

    Irizar JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu tuijenge nchi yetu
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    heeee haya karibu asha lakini chonde usitupige humu ndani ya JF
     
Loading...