Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salama Jabir ayaita magazeti ya Global Publishers 'Magazeti ya bei rahisi'

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 19, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Yule mtangazaji wa siku nyingi atuma dongo kwa magazeti ya UDAKU hasa hasa yanayomilikiwa na global publisher na kiu na amani ambayo yanaandika sana habari za mastaa wa movie kua ni magazeti ya bei rahisi. Inshu hiyo imetokea katika kipindi chake (huyo Mtangazaji wa zamani) cha mkasi kinachorushwa na EATV

    sasa sikilizia majibu yake kutoka kwa Mzee


    Mkasi - S01E01 with iRene Uwoya - YouTube



    RISASI MCHANGANYIKO NA DADA ZAKE WAZEE WA KIU YA JIBU

    YETU MACHO
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sijakupata kabisa.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na pia ameji-refer kama "msichana" . Si haba :]
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    salama bana she is talented kusema kweli.... nimekipienda kipindi.. nitakuwa nakifuatia kwenye you tube
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It was interesting to note that Irene Uyowa alisema kwamba shule ilikuwa ni kitu cha kumpotezea muda!!!

    These are Bongo celebrities! What do you expect from their movies!!!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Salama, is gear, kama broadcaster, mimi sina maneno, labda useme mengine, maana wabongo....... Most of us are not trained to think positive........
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Salama is great, she is smart, confident and so so so.........but not like RAY THE GREATEST!!!!!!!!!!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja sana huyu shosti alikuwa anaponda shooting za kibongo kiasi kwamba kila akawaanajipanga kweli kweli kwa ufupi kajitaidi kuwaelimisha wasanii kwenye vids..
     
  9. k

    keke Senior Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajitahidi sana kwa ukweli! Na hayo aliyoyasema ni ukweli mtupuuu
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hayaweeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Finally somebody with brains in local Tv and Radios that are always filled with morons
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Salama kiboko. ila mademu wanamshobokea kweli. Bijoux, yule aliyemtukana mumewe shoga juzi sijui nani...wote kapitia....nimeshukuru kampasha shigongo
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    What is wrong with Shigongo? Salama did not point directly on him! Hayo magazeti yako mengi sio ya Shigongo tu!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli last wk nilipata wageni nyumbani, mmoja akaenda jikoni akarudi na gazeti la udaku. I was so embarrassed kukutwa kitu kama hicho kwangu! I almost strangled my maid. Nina kazi ya kumsakia vitabu vya learn english! Ni aibu kusoma yale makitu!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huwezi kumtenganisha shigongo na udaku wa kidhalilishaji... it will be like kumtenganisha
    nape na upuuzi
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naomba maelezo hapo? MADEMU wanamshobokea kivipi? 28-58 Over
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kabisa, I take 5 minutes to read the gazeti... lakini....

    Sema taratibu wasikusikie... uliza siri ya urembo: Those makitu are best sellers! For the publishers, what is better than money? You puiblush rubbish and turn out to be a milliionaires, who cares!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Do! You have made my day!!!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan ni ushuzi
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni magazeti ya bei rahisi kwa ajili ya bongo za watu rahisi....
     
Loading...