Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salam kwa Polisi na taratibu zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 24, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa nini Jeshi la Polisi linamchunguza kwanza mtuhumiwa kabla ya mtuhumu? Nimeona Polisi wakiwa mstari wa mbele sana kwa kuchunguza mtuhumiwa kwa njia mbalimbali na sijasikia mtuhumu  akichunguzwa. Je hii si changamoto kwa uvunjaji wa haki za binadamu ndugu wanaharakati? nasma hivyo kwa sababu wakati mwingine mtuhumu anaweza kutoa maelezo ya uchochezi kwa ajili ya utetezi wakati kweli yeye ndio mkosaji na amewahi kufungua mashtaka.
     
  2. B

    BOKO HAARAM Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii imeuzwa kaka,kila kilicho baki tanzania sasa ni jina tu,hakuna la maana huu ni wito wangu kwa watanzania popote pale mlipo tuamke na kudai kudai uhuru wa nchi hii bila kujal kama wewe ni nan hapo ulipo, uwe mwanajeshi, polisi,usalama,magereza,mgambo, mwl,mwanafunzi,muuza maji,muuza mayai amka nakudai uhuru,wote wenye silaha mitaani hakuna kurudisha store kwa mfano gari moja inayopita mtaan kila siku ikiwa na askari wenye silaha inatosha kuanzisha mageuzi ya utawala wa kifisadi,kwa sababu hawa jamaa wana njaa.
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtuhumu anapopeleka malalamiko yake Polisi, baadae anaulizwa alete mashahidi/ushahidi wa kutihibitisha tuhuma zake,
    Pia mtuhumiwa uhojiwa kuhusiana na tuhuma zinazomkabili, wakati wa upelelezi,
    Baada ya hapo jalada upelekwa kwa mwanasheria wa serikali kuona kama kuna jinai imetendeka
    Hivyo wote Mtuhumiwa na Mtuhumu wanachunguzwa, kwa tuhuma iliyopo mbele ya Polisi
     
Loading...