Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ommsal, Apr 22, 2011.

  1. o

    ommsal New Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wazima
    Naitwa Omm napenda kujitambulisha kwenu wadau.

    Ijumaa njema kwa kila mpenda maendeleo

    Omm.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Omm karibu sana na ahsante kututakia ijumaa njema, na wewe pia uwe na ijumaa njema yenye amani na upendo tele, kama mkristo usiache kwendaa kusali
     
Loading...