Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam na Agizo kwa Lau Masha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omutwale, Nov 2, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dogo,

    Tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya Ubunge ambao ulikupa Uwaziri. Mara tu baada ya Kubwagwa kwa sauti ya UMMA unapaswa kutambua kuwa maana yake HAUSTAHILI hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi NAFASI, RASILIMALI, FURSA, au UPENDELEO uliopata kutokana na kuwa MBUNGE na KISHA WAZIRI.

    Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (Hapa naamrisha kama Dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:


    • BADILI WASIFU WAKO NA ANWANI KATIKA MAANDIKO YAKO KUANZIA SASA. Hii ni pamoja na kuondoa Cheo na anwani zinazokutambulisha kama Waziri kwenye mitandao kama Facebook Lau Masha | Facebook
    AMRI HII ITEKELEZWE MARA MOJA.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na iwe kama ulivyosema mkuu
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Noted with respect!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eh watu wakali, hivi aliwakosea nini huyu mtanzania jamani!
     
  8. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    roger! That!
     
  9. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena harakaaa:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mengi tuu!..... ikiwemo kutudhalilisha sie VIJANA na kuonekana RIKA letu hatuna UZALENDO, tunalewa MADARAKA, hatuja KOMAA Kiasi cha kuaminika KUTUMUKIA NCHI KWA UADILIFU.
     
  11. H

    Hack Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila casa somtm mbay. Jana ulikua wazir leo unakua .....
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :rip::rip:
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahahahaa u made my day lol!!
    kabisa tena afanye haraka sana

    uyu bwana alituboa sana uku mwz hasa kipindi ichi cha uchaguzi ndo balaa
    alijisahau sana na akasahau mwz ni washashi na wasukuma,,
    ambao wakichoka wanakushusha naniliu kabisaa
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol!!!! ha ha ha ha Roger That
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i still believe Masha was a visionary tanzanian, sijui alikosea wapi
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Omutwale, huna haja ya kutoa amri za kihivyo, hii itaonekana ni chuki binafsi, maadamu uwaziri ni part ya CV yake, uwaziri unakoma pale anaopoapishwa waziri mwingine na yeye kukabidhi ofisi na kurejea IMMA.

    Na hata baada ya kuachia madaraka, bado anayohaki ya kuiretain hiyo title kwa kuongeza prefix frm, akimaanisha former.
     
  17. M

    Mubii Senior Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani, kwani ametaka kuendelea kutumia cheo/vyeo hicho/hivyo? Nadhani mambo yatakwenda kama kawaida. Kama amekosa ubunge, hawezi kutumia hicho cheo tena na hawezi kuwa Waziri tena labda ateuliwe kuwa Mbunge na Mhe. Rais. Naona kama ameshupaliwa sana, kama alikosea basi mkosoeni tu na sio kumsema hivi.
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Bila kufanya rejea kwa case ya Masha..hapo penye red.... nimecheka sana... ikiwa kila aliyewahi kushika nafasi ata retain titile yake ya zamani...mbona pasingetosha! Wananchi si waatachanganyikiwa? Cha msingi ni kutambua tu kwamba uongozi ni kupokezana vijiti.Ukimaliza ungwe yako inapendeza uondoke na kuachia wengine waendelee, ikiwa ni pamoja na kuacha kutumia title/wadhifa. Cheo ni dhamana na siyo urithi wala mali ya mtu binafsi.

    Kuna watu wanabakiza hizo title na inaleta maana mfano - Judge kwa maana kuna legacy fulani imeachwa - mfano judge aliyewahi kutoa hukumu fulani na wenziwe wanataka kumnukuu.Vinginevyo huwa sioni mantiki ya mtu kujiita cheo "kilichokwishapitwa na wakati na kuwa historia".
     
  19. S

    Samuel A K Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    true
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Masha presha inapanda,inashuka!
     
Loading...