Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sala zinahijika....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Perry, Oct 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa habari za uhakika nikwamba walio enda nje kwa matibabu hawatarudi kwa hali inavyoonyesha na lengo la wa2 flani walio wawekea sumu nikuwa wawili kati ya walioenda walirudi salama coz waliiwahi sumu ile mmojawapo ni "Makufuli"....habari ya sahivi mmoja wa waliobaki na kurudi ni kushney ameanza kunyonyoka nywele zote za kichwani! Urais 2015 noumaaar na kile chama mnachoona ndo chaukweli "CDMA" kinafadhiliwa na huyo anae wekea wenzake sumu na akipata msitegemee kwenye chama chake tusitegemee ataangushwa na CDMA cz anamkwanja na ameshika na hiyo CDMA.... Wenye akili watabisha ila baada ya miezi kama 4 mtaukubali ukweli wangu! Samwel Sitta walimshindwa mzee nuksi amakweli chuma cha pua! Asinitukane m2 wala kunikosoa......na na na february pia yuko upande wa mweka sumu na na na aaa ntawataja wote! Wakuu privacy wangu kwanza wasije niua na mm!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona unajiumauma,leta habari ya kiume,sijakuelewa hapo
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    unaandika kama unakimbia vile...hebu tafuta mti wenye kivuli kikubwa ukae chini na uanze kuandika upya..au pitia bandiko lako hili uediti
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wajameni usalama wangu! Huu siyo utani kabixaaaa! Kama walihonga wa2 waweke sumu kwenye vyakula vya majembe yetu wakawalipa mahela ya kufa mtu usipime sembuse kunitrace mm? Huu mtandao kwao nikitu kidogo hii email nayotumia ina I'd yangu!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza unonekana kama unakimbia sasa sijui umeandikaje?
    kama ni desktop huwezi,laptop huwezihata phone sidhani unatumia kiti gani kuandika?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa situmii "kiti" nilixema sitaki coment ilikuwa muhtasari mfupi tuu! Na mwenye akili ndogo kama masaburi ya mtt atacoment ujinga tena
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tupe chanzo cha habari hiyo miezi minne ya kusubiria nawezakuwa nimekufa kabla ya hao wagonjwa
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hivi umelewa au!?
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Hadithi hii kakufundisha nani...??? Na kasema ina maana gani.........????
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana mpaka unaandika humu tayari nawe umekwishalishwa hiyo sumu na unasubiri matokeo yake tu ndio maana unabwabwaja hapa.
     
  11. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nikiona aina hii ya uandishi nakuwa discouraged mno na nashusha credibility ya habari iliyomo.Serengeti boys mnaweza kujaribu kujirekebisha na huu uandishi wenu? JF kuna watu wa aina zote hadi wastaafu siyo Face book hapa!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Join Date : 23rd September 2011

    Posts : 43
    Rep Power : 0


    tutakurudisha ulikotoka chunga sana!

     
  13. L

    Leliro Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitanie watu, eleza nani kakujuza habari hizi au ondoa
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hebu someka basi! Mbona kama una makengeza???? Karibu tena!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sijaelewa ulipo kuwa unapost hii thread ulikuwa na maana gani?!!
     
Loading...