Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sala za waliochoka..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Jun 7, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    'Baba Yetu Uliye Mataifa Ya
    Mangharibi.......
    Utupe leo Msaada Huku Tuna Njaa
    Hatushibi....
    Tukienda Kinyume Na Wewe Utuite
    Magaidi.... Wenye Akili Kama Mugabe
    Kuwakandamiza Uzidi....
    Upumbavu Wa Kisasa,Ona Siasa Zina
    Bleed.....' #EXCELLENT
     
Loading...