Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la TZ kuomba eneo baharini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jan 25, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya waziri wa makazi,ardhi na nyumba prof.Anna Tibaijuka kuwasilisha ombi la Tanzania kuongezewa eneo la mita kadhaa za mraba baharini,SMZ imekuja juu.Serikali ya mapinduzi ya zanzibar imedai kwamba haikushirikishwa katika mpango huo.Pia SMZ imesema kwamba katika hali halisi,wao Zanzibar ndo wenye haki ya kwenda kuomba kuongezewa eneo baharini tena bila hata kuingiliwa na serikali ya jamhuri ya muungano ya Tanzania.SMZ imesema bara hawana haki yoyote katika suala hili na wamepotoka kwa kuchukua uamuzi huu.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unafanya marudio au mapitio ya habari????
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hadi upande wa mtwara wao ndo wenye haki ya kuomba.

    Ila mada ilishajadiliwa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180

    Tags؛‎ wabara hawana haki ya kuomba, bali wazanzibari(japo hawajaona umuhimu wa kuomba).

    Hii naifananisha ni lile sakata la MOU baina ya kundi moja la taasisi za kidini na kisha kundi lingine likadai limeonnewa kutopewa MOU japo halikuomba na lilikuwa halijaona umuhimu wake.
     
  5. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Unaelewa maana ya SMZ au unakurupuka tu kuandika? Hivi Jussa ndo amekuwa SMZ? Usipotoshe watu kwa kitu usichokijua. Kwa taarifa yako SMZ imeshirikishwa kuanzia mwanzo hadi mwisho. Fanya utafiti kabla ya kuja na jambo.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    watakuwa tayari wameshapata mtu wa kumuuzia,
    tz ni kuishi kiujanja ujanja tu.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Zanzibar, what is wrong with their leadership? Kwanini maneno maneno kwenye kila kitu? A sign of weakness??
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wazanzibar bwana!!! kila kitu wanataka wasikike kila kitu,,, utakuta ni wazee wale wasio na kazi ambao kazi yao kubwa kukaa kwenye vijiwe vya kahawa kutwa nzima...hao hao wanajazana ujinga mwisho wasiku wanazua maneno yasiyo na kichwa wala miguu
     
Loading...