Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Dr Ulimboka lisituondoe kwenye suala la vigogo wezi sita walioweka hela Uswisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jun 29, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hofu yangu ni hiyo, pengine serikali ilituondoa kidogo kwenye kashfa yao kuu iliyoibuka siku wakati mgomo wa madokta unatokota.

    Hawa mafisadi sita vigogo wa serikali tayari wameuza gesi yetu aliyetupa wenyezi katika pwani yetu ya Bahari ya Hindi. Wameuza kwa wageni na kuwekewa mabilioni huko Uswisi na kilichobaki ni kwa wageni hawa kuweka offshore rigs zao na kuchota gesi (na mafuta?) na kuingiza katika meli za tanker zitakazokuwa zinaegesha kule baharini bila ya sisi kujua.

    Baadhi ya vigo hawa ni bado wako serikalini na majina yao yaweza kujulikana wakati wowote na bila shaka wanahaha.

    Hakika serikali imebanwa mbavu hapa. Jee safari hii watamuuwa nani?
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wataiteka JF na kuipeleka mapori yao kule
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cinema haziishi bongo. Na kweli inawezekana conspirancy.
     
  4. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Umesema Kweli, unakumbuka la dowans lilivyohafifishwa na Babu wa Loliondo? Sirikali sirikali bwana!
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Your right
     
  7. M

    Mbonafingi Senior Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!! Lakini watanzania hatudanganyiki tena tutadeal na wote wawili. Pinda atakoma mwaka huu ajiandae kutoa kauli na kuiondoa.
     
  8. Madago

    Madago Senior Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa namna ya ufanisi wa kimafia nchi inavyoonekana kuendeshwa tumeshuhudia spin offs nyingi za namna hii. inawezekana kabisa kudirect attention za watu kutoka kwenye another equally burning issue hii ya mabiioni, tumeona kwenye matukio mengi tu...chezea nguvu ya pesa nyie??
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mi nataka tu majina yao yawekwe tuyajue
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa wahusika ni vigogo wa kisiasa na serikali ya CCM suala hilo limekwishazimwa!
     
Loading...