Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo ataka mafisadi warejeshe pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Jan 2, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Festo Polea
    MFANYABIASHARA maarufu wa jijini Dar es Salaam, Mustafa Sabodo, amesema kama viongozi wanaotuhumiwa kuhusika katika ufisadi wa namna yoyote nchini wanataka kusamehewa na Mungu na wananchi katika mwaka huu, lazima watoe fedha walizoibia nchi ili zielekezwe katika kusaidia wananchi.

    Sabodo alitoa kauli hiyo jana ofisini kwake jijini Dar es salaam, wakati akitangaza kuchimba visima 1,000 katika wilaya zote nchini, isipokuwa katika Mkoa wa Dar es Salaam.


    Katika hotuba yake, Sabodo aliitaka serikali isiingilie matumizi visima hivyo vyenye lengo la kuwasaidia wananchi kupata huduma za maji bila masharti.


    Alisema ni jambo la ajabu kwa viongozi wanaotuhumiwa kwa ufisadi, kuendelea kuhodhi fedha nyingi na kushindwa kuisaidia jamii inayowazunguka.

    "Mimi ni tajiri na nina fedha nyingi kwa sasa na si fisadi, lakini nasaidia wananchi wa aina yote kwa kuwa naipenda Tanzania na watu wake. Kwa upande wao, mafisadi wanakumbatia fedha nyingi za kuiba lakini wagumu kuzitoa, halafu wanataka kusamehewa, hawatasamehewa kamwe," alisema Sabodo.

    Mfanyabiashara huyo ambaye ni muumini wa falsafa za Baba wa Taifa, hayati Mwalimu Nyerere, alisisitiza kuwa mwaka huu ni mwaka wa viongozi mafisadi kujisafisha kama wanahitaji kweli wanataka msamaha wa Mwenyezi Mungu na wananchi wa Tanzania.

    "Mafisadi katika nchi hii ni kero, wana fedha nyingi, wameiba fedha na kuzificha halafu wanataka Mungu na Watanzania wawasamehe, hakika wakitaka kusamehewa watoe fedha walizoiba," alisisitiza
    Kuhusu visima 1,000 atakavyovijenga katika wila zote nchini, Sabodo alisema kila kisima kitagharimu zaidi ya Sh5 milioni na ujenzi wake utakamilika Julai mwaka huu.

    "Visima hivyo ninavyosaidia katika wilaya hizo sitapenda serikali iingilie kwa chochote kwa kuwa matengenezo madogo madogo yatafanywa na wananchi wenyewe. Hakuna yeyote atakayelipia katika kutumia visima hivyo," alisema.


    Sabodo alisema visima hivyo vitachimbwa kulingana na mahitaji wa wananchi na wingi wao katika wilaya.


    SOSI: MWANANCHI

    WAZO LANGU:
    JE YEYE SABODO SIYO FISADI MAANA UKIMNYOOSHEA MTU KIDOLE KIMOJA KUMBUKA VINNE VINAPOINT KWAKO
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Afadhali yeye anaesaidiaa wananchi sio hao wanalimbikiza offshore account for ever.....
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona rostam anasaidia wananchi kupitia vodacom foundation ya vodacom?
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Angekuwa fisadi asingejiamini kwa kuwa anajua watu wakiingia kwenye mafaili kiduchu tu unalo.
     
  5. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazalendo watano tuu kama Sabodo maeneo mengi Tanzania tungeweza kupata mahitaji muhimu, its a shame for a rich Tanzania to be this poor and primitive.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sofia Simba alishatuambia ndani ya ccm hakuna msafi! Sabodo yuko ccm?
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Visima 1,000 @ 5,000,000/=

    Total: 5,000,000,000/= or TZS 5.0 Billions.

    Hongera sana Sabodo. Wewe ni mfano wa kuigwa.

    The only person kujitangaza kuwa yeye ni tajiri na ana fedha nyingi na si fisadi.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    aliyechezesha Bahati nasibu ya Mwl J.K. Nyerere alikuwa nani mshindi tuliambiwa atapewa Scania lorry je fedha zote za tiketi ndio hizo tu? Fisadi ni fisadi tu ni sawa na aliyewapa wamasaai mitaji ya Saccos, kufungua vituo vya redio kila kanda, na Fisadi mbaya ni yule anayenunua viwanja katika kisiwa cha Dubai na kuwaacha wanaIgunga bila ya dawa, lami nk au wale wabunge wa Morogoro waliohamia Canada wakahamisha na pesa zetu.
    km visima kweli 1000 vitachimbwa hapa TZ tunyamaze amalize kwanza, baniani mbaya kiatu chake .....
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kamanda jambo usilolijua ni sawa na USIKU wa GIZA. Vodacom foundation bajeti yake inatoka VODAFONE na si VODACOM upo hapo. SO rostam hana msaada wowote kwenye Vodacom Foundation. Yeye ni Fisadi na atabaki kuwa fisadi Milele.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu pesa nyingi sana huy saboda anazotaka kuzitumia kuchiimba visima kweli ameamua watu kama hawa niwakupewa pongezi
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    mkuu.... huyu babu ana asili ya kiasia lakini mimi naona huyu bwana ni mtanzania mzalendo...... walichakachua asili yake....... offshore bank accounts and offshore investments zipo nyingi sana ........ pale dohar kuna dozens of forbidden and hidden types of offshore investments
     
  12. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu akuongezee mzee Sabodo.
    Wewe Rostam utajiri ulio nao hata ungeishi miaka mia tatu wewe na faamilia yako na kutumia kila siku milion 1 huwezi kuumaliza!! sasa najiuliza unajilimbikizia mamilion yote hayo ya nini kama life expectancy yako haizidi hata miaka 80???
     
Loading...