Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa sita kasorobo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 27, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Masai hero
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mang'ati hao.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Shakula ya king mswati III
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Jamani tuoneane huruma,kuku wa kienyeji.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Embe dodo embe dodooo limelala mchangani......
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna kacha chache tamu zilizobaki hapa tanzania! hawa c wamasai, nadhani watakuwa wamang'ati!
    Wallah mashambani 2nafaidi, hizi makitu hazichakachuliwi mpaka aolewe!...huko mjini katoto std3 nyonyo zimeshafika magotini!lol
     
  8. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii inaonyesha jinsi gani mila zilikuwa na heshima siko hizo na hata mpaka sasa kwa baadhi ya makabila.matamanio sio kipaumbele,ndo maana kwao hilo ni jambo la kawaida kuvaa hivyo.kwa watu wa siku hizi thubutu upite njiani hivyo uone majoto yake.pia siku hizi kukuta imetunzwa hivyo ni kwa uchache sana,mpaka imefika wanatumia madawa ya mchina kuyanyanyua.
     
Loading...