Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa yashamiri wakati wa mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mopaozi, Jan 30, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa madaktari umepelekea kushamiri kwa vitendo vya rushwa kutokana na uhaba wa huduma jana ndugu yangu katoa laki ili apate huduma wasiokuwa na hela wanataabika na kuteseka!
     
  2. w

    waukweli mh New Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu ifike mahali iwe ina toa majibu yaku eleweka
     
Loading...