Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya lema-chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Apr 9, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ni uamuzi mzuri kukata rufaa, LAKINI KWA MAJAJI WAPI. Kama ni Watukufu waheshimiwa Nsekela, Munuo, Kimaro, Rutakangwa na wengine ambao sijawataja hawa hukumu zao ni za haki kabisa. Just go and read their verdicts and how they address issues formulated. Hawa haki itatendeka!!! Hawa ndio nimesoma hukumu zao nyingi
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu mwingine wa double standard, yaani kosa la uizi wakuku, hukumu ya kuua mtu. Hujasoma nanihii zake maana nasikia ni very intelligent
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nomaaaa yani.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa, lakini naamini hawa ni watu watenda haki. Soma hukumu zao utaona. Just google some of them!!
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio hao uliowataja, yule aliyeanza kazi.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    mimi ni mwanafunzi wa sheria, nasoma sana precedents!!! Sorry aliyeanza kazi juzi ni nani?
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu kumbe bado unaingia ATB? na siku hizi hata moot court hamfanyi, Hata yule aliyetoa hukumu tarehe tano nae anajiona hukumu yake ni ya haki na ni lazima atapata wanafunzi kwa kusoma hukumu yake. Ila angalieni aisee mnainajisi elimu kwa kuwa compromised na wanasiasa. Hivi leo hii mtu akishitakiwa halafu asikie judge mujuluzi au Rwakibalira ndiyo msikiliza kesi atakuwa na imani kweli?. Hawa nshomile wameniangusha kabisa.
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawa nshomile hawa,2na rb nao arusha
     
Loading...