Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rubani Anapowaambia Abiria Anzeni Kusali..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Oct 31, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33




    Utafanyaje kama ukiwa kwenye ndege halafu rubani anawatangazia ndege imepata hitilafu angani na kisha kuwataka muanze kusali.

    Huku akiwa na wasiwasi wa kutua salama kwa dharura, rubani wa ndege aina ya Boeing ya shirika la ndege la Iran la Aseman Airlines aliwaambia abiria wake kuwa ndege hiyo imepata hitilafu na abiria waanze kusali sala za mwisho.

    Ndege hiyo ilikuwa imepaa toka uwanja wa ndege wa Tehran na ililazimika kugeuza na kurudi uwanjani hapo baada ya dakika 45 angani.

    Zengwe la ndege hiyo lilianza hata kabla ya ndege hiyo kupaa wakati safari ya ndege hiyo ilipochelewa kwa takribani masaa sita kutokana na hitilafu kwenye ndege hiyo.

    "Rubani aliwatangazia abiria, ndege imepata hitilafu na inatubidi turudi Tehran, kwahiyo tafadhali anzeni kusali", alisema abiria mmoja wa ndege hiyo.

    Iran imekuwa na rekodi mbaya ya ndege zake kuanguka ndani ya miongo michache iliyopita na ajali nyingi za ndege nchini humo huhusisha ndege zilizotengenezwa nchini Urusi.

    Vikwazo vya kiuchumi walivyowekewa Iran na Marekani vimesababisha Iran ishindwe kununua spea za ndege zao za zamani aina ya Boeing na Airbus na kusababisha wategemee zaidi ndege zinazotengenezwa nchini Urusi.

    Mwezi julai mwaka huu, ndege ya shirika la ndege la Iran la Caspian Airlines ilianguka na kuua watu wote 168 waliokuwemo kwenye ndege hiyo.

     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kila moja atanena kwa lugha ambayo anafikiri na kuamini lugha hiyo inasikika na kueleweka na mizimu, mungu, malaika etc ambao wapo huko tusikokujua ambako wafu tu wanakujua kupoje.........!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa uzoefu wangu kwenye mambo ya ndege, Si kawaida sana kwa Pilot kutangaza kitu kama hicho kwa Abiria, its too unproffessional!

    Katika hali yoyote ile ya ajali pilot au mhudumu hatakiwi kuwaambia abiria katika hali itakayowastua, bali kuna lugha maalum za kuwajulisha abiria, na cha msingi kabisa ni kuwataka wafunge mikanda na kuwataka wakae katika mkao fulani, ambao kitaalamu unaminimize sana uumiaji katika ajali za ndege!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    uwiiiiiiiiiiiiii sitaki hata kuwaza hapa ,nadhani nitakata roho before anything happen
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    U see now...Haya ndo madhara ya kuwaambia watu waanze kusali..
    Too bad!...
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Du, hii kali, yaani mwoga namna hii!
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole weh
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nadhani kuna kitu inaweza kugonga chupi kabla hata sijaanza hiyo kusali ...hahaaaa
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    wewe huwajui waarabu nini yaani ni machizi
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ahahhahahahhahahha kitu gani manake vingi tu vinaweza gonga
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    ndugu NYANI, mbona unaulizia jibu!! Tafakari tu utajua ni kitu gani kitagonga. Tukirudi kwenye mada, kwa uzoefu wangu wa usafiri wa anga, rubani na hata watumishi wa kwenye ndege hawapaswi kuwaeleza abiria kuhusu uhalisia wa dharura kwani inaweza tokea fujo ikawa ni madhara juu ya madhara. Huyo pilot wa iran alichemsha!!!
     
Loading...