Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC Kigoma afanya mkutano kasulu mjini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Oct 27, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kamanda freiser kashai amefanya mkutano wa hadhara jion hìi na watu wa kasulu mjini kuhusu usalama.mkutano huu umefanyka baada ya matukio ya ujambazi wilayan apa kushamili. Tukio la kwanza lilitokea mwilamnvya ambapo jamaa mwenye m-pesa alivamiwa na kuibiwa pesa baada ya bunduki kutumiwa kuwatawanya watu. Tukio la pili limetokea hiv karibun ambapo mwendesha pikipik amenyang'anywa na ameuawa na pikpik imeibiwa. Tukio la tatu,siku ya jmosi iliyopita duka la mfanyabiashara mmoja lilivunjwa na pesa 12 milion ziliibiwa. Nne mfanyabiashara aliyeibiwa katika tukio la 3, majambazi malirudi juzi wakavunja duka,pesa hawakupata ila walimuua mlinzi kwa risasi. Maaskar waliotajwa kwenye matukio mabaya atawashughulikia kwani kasema mwaka huu amefukuza polisi 5. Watu wametoa dukuduku zao kwa kuwataja maaskari wachafu kwa majina. Kamanda kashai katoa no zake za simu ili watu wampigie simu kuhusu matatizo yao. Amemtaadhalisha ocd kutokuwa mkimya. Mwisho wa mkutano, watu wamemkubali kuwa ni rpc wa kwanza kufanya mkutano na wananchi. Anaonekana kujiamini sana. Mwisho nimemfananisha na kamanda nyakoro siro, isutu mantage, henry salewi nk. Tz hii ukipendwa na wananchi,watenda maovu wanakuchukia. Big up kashai
     
  2. q

    querauk Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu, karaga baho
    unabahati hukukutana na kitu chenye ncha kali maana hizo ndo zao hao polisi
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani mkuu kwako wewe polisi hata afanye nini ww hukubali tu! hata Rpc angemchukua tembo akamweka mfukoni akuletee ndo utakubali kuwa kuna mema yapo yanafanywa na maaskari? acha negative feelings kwa askari wote,wapo wanaotenda mema!
     
Loading...