Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam: Nilikuwa South Africa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 4, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    News za ITV leo jion bwana kinana anasema JK hauwepo kwenye kikao cha kuchakachua matokeo kama ilivyonukuliwa na barua inayozunguka umu JF.
    Na RA akasenma siku iyo yeye alikuwa Sauziiiiiiiiiiiii
    MY TAKE
    Ivi hawajui kuwa kuna barua ambayo inaonyesha kuwa walikaa kikao?
    Manake kinana hajaongelea barua hiyo badala yake anasema ahayo aliyoyasema
    Ama kweli huu ndo ulimwengu wa kujibu hoja bora liende
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hawa wote ni wakuchapa viboko tu
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni wa pumb.... aaahh any way nisije nikatukana bure.
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Hoja ya Rostam haina kichwa wala miguu.

    1. Ukiondoka nchini kwako, passport yako inagongwa muhuru (EXIT) na tarehe ya kuondoka.

    2. Nchi unayokwenda, unapoingia, airport immigration officials wanagonga - baada ya kuthibitisha VISA yako - muhuri wa kuingia (ENTRY) wenye tarehe hiyo

    3. Unapoondoka ugenini, unagongewa muhuri wa kuondoka (EXIT), wenye tarehe hiyo ya kuondoka

    4. Unaporejea kwako unagongewa muhuri wa kuingia (ENTRY), wenye tarehe hiyo uliyofika

    Rostam anatuonesha passport yenye mihuri miwili, ya KUONDOKA na KUINGIA Tanzania. I wapi mihuri ya KUINGIA na KUONDOKA Afrika Kusini?

    Bila hiyo mihuri, HANA UTHIBITISHO kwamba ni KWELI alisafiri!

    Imekula kwake! Asitufanye sisi wajinga! MPEKEKEENI HII AKASOME!

    -> Mwana wa Haki
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    R A amechakachua mihuri kwenye passport yake asitufanye sisi wajinga. Atuambie ni Airport gani alishukia huko Sauzi ilitufatilie. Aliondoka na Airline gani? mihuri ya kuchakachua hata mimi naweza kuipata.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hawa watu wanaweza kutengeneza hata muhuri wa sauz ,wahuni na mafisadi sio watu kabisa wanaweza kunywa uji wa mgonjwa
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio alisafiri au hakusafiri, maana hiyo haihusiana kabisa na kikao. Ajibu alikuwa anafahamu hicho kikao na alihudhuria au hakuhudhuria, hayo mambo mengine hayatuhusu sana. HAKUNA MTUHUMIWA ASIYEKUWA NA USHAHIDI WA KUKANA MASHTAKA, HAONI HATA JK AMETULIA MAANA ANAJUA NDIYO ILIVYO.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi hakukuwa na waandishi wa kupiga picha iyo mihuri kwenye passport bse yanaweza tokea kama yale ya Kinana na receipt za ndge aliotumia mama Salma
     
Loading...