Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam atimkia Ulaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Jul 20, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika Gazeti la Mwanahalisi Ukurasa wa mbele umeandika "Rostam ajichimbia Ulaya". Imenikumbusha miaka ambayo CCM walisema "hawa wapinzani wanataka kuleta vita, ikianza wao watakimbilia nje".

    Sasa wakati umewadia. Leo waliofilisi nchi yetu wameanza kutimka. Badi JK, Lowasa, Chenge, Hosea, Riziwani ....

    Kumbe hawakuwa wanamaanisha wapinzani bali walimaanisha wao wenyewe

    QUALITY
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anatengeneza mazingira ya kuuza assets zake na kuhamisha pesa !
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    keshachuma hela za kutosha
    wajinga ndio waliwao
    mnahangaika na wahindi hamjui wanalotaka
    mitakataka
     
  4. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnafikiri huyo ni raia wa tanzania? huyo si mwenzetu, ndo kesha tuaga hivyo
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umefika wakati wa kutunga Sheria itakayo-control fedha zetu, yaani iwe ni marufuku kuhifadhi fedha katika Benki za Nje ya Nchi!
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kwani Hosea alikuwa wapi?
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alikuwa wapi wakati nini kinatokea?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona Rostam ashatukula zamani tu. wakati mnafurahia yeye kujiuzulu, mwenzenu alishapata kila alichokuwa anakitaka tanzania sasa ni kula bata ulaya kwa kwenda mbele.
     
  9. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    arudishe fedha zetu kwanza ndio atimke!!!! halafu rosemarie unazidi kunitia hasira maana ukweli unauma, kweli wajinga ndio waliwao hapa ndio tumeshaliwa tena.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,849
    Trophy Points: 280
    Ni pigo kubwa kwa Saidi Kubenea sijui sasa atauza habari
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ndo mnashtuka leo, nadhani wiki ishapita sasa toka akimbilie Sweden!!
     
  12. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Patamu hapa..kondoo wa magamba anapogeuka chui ndio basi tena hapo tumeibiwa mno hadi kondoo anamua kujibadilisha gamba..
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Wameondoka ndega moja na Hosea kwenda kummegea fungu lake la royalty na kuwa mtiifu kwa mafisadi.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au lile lijitu "serikali" tunalokumbushwa kila wakati kuwa lina mkono mrefu!!
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    to hell!!akajifie zake huko,na wengine chapa mwendo tuachien nchi yetu!!
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Scandal kwa serikali hii mbona ni nyingi, sasa hivi tuna JAIRO.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    barua ya kuacha ubunge alishakabidhi mamlaka husika? nahisi harufu ya mvutano wa tafsiri ya kanuni za kudumu za bunge unakuja, lengo kuchelewesha au kutoitisha uchaguzi mdogo igunga, fuatilieni
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Baadaye tutaambiwa "THE GUY IS SERIOUSLY SICK" kisha yupo kwenye COMA... kisha amefariki...na amechomwa na majivu yake yatatupwa baharini na baadhi ya majivu kurudishwa Igunga...ambapo kwenye msiba wa majivu bandia baadhi ya watu wa Igunga watazimia... SANAA et all...
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio atakuwa na muda mzuri wa kuandika jinsi CUF ilivyoolewa na CCM na mibahasha ya Jairo.
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magamba bwana, kaaazi kweli kweli, hayana uwezo wa kufikiri "nje ya boksi!"
     
Loading...