Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronaldo Luiz Nazario Fenomeno de Lima astaafu kwa aibu...

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Feb 15, 2011.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mshambulia nguli aliyepata mafanikio makubwa ktk medani ya Soka barani Europa Ronaldo Luiz Nazario Fenomeno de Lima ama Elgodo yaani bwanyenye ametundika Daruga baada ya timu Anayochezea ya Corithians kulambwa goli 2-0 na wauza poda toka Colombia.

    Mashabiki wa Corithians wenye hasira walionekana nje ya makao makuu ya klabu hiyo wakiwa na mabango makubwa yenye ujumbe wenye hasira unaomshinikiza Ronaldo aondoke klabuni hapo yakisema ''OUT RONALDO'' na lengine kusema ''SHAMELESS FATTY''...

    alipokuwa ulaya alikuwa hajakamilika kiuchezaji mpk alipohamia klabu yenye mafanikio zaidi hapa ulimwenguni yaani AC Milan
    Na kwenda kukutana na nyota kama Seedorf, Nesta, Maldini, Kaka, Pippo, Rui Costa na wengine weeengi.

    Mshambuliaji huyo wa zamani wa AC Milan anaaminika kuwa ndie mshambuliaji boora kwa Mwongo ulopita kwani ameshafunga magoli na kupata mafanikio makubwa ktk medani ya Soka.

    Wao wamekudis, sisi tutakumiss...
    Pumzika na ule Bata Kaka.
    uliyoyafanya ktk Soka hata vipofu waliyasikia na kuyakubali...
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mgosi... Ronaldo ni legendari wa pekee
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ronaldo alikuwa mkali toka yupo PSV msimu wa 94-96 alikuwa moto balaa.....mechi 46 goals 42 na ukali wake uliendelea alipotua Barca....fuatilia acha uSimba na uYanga
    Mkuu huyo Gang chomba ni kile kizazi cha Abramovic,,,,wale walioanza kuijua soka baada ya Abramovic kuichukua chelsii.....
    ....
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa namkumbuka sana alivyotumaiza hat-trick enzi za Fabien Barthez ,Nafikiri ni Champions League pekee ndio kombe ambalo hakuchukua
     
  5. Muro

    Muro Senior Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kupumzika kwa amani kuliko kupata fedheha,wengi tunakumbuka mavituz yako yasiyotabirika katika soka:horn:hakika umetesa ile mbaya,lakini kila kitu kina wakati wake.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka pumzika kwa amani wewe ulifanya mambo makubwa.
     
  7. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jamaaa alikuwa ananifurahisha sana nilikuwa mshabiki wake mkubwa sana
    [​IMG]
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Yo Yo nitake radhi...
    Nakupa masaa matatu.
    La sivyo uje na ushahidi
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Belo kuna jamaa jana alijisahau akasema kuwa eti Fenomeno dawa yake ilikiwa ni Rio Ferdinand...

    Nikaona aibu kumkumbusha hiyo hat-trick ambayo Rio alikuwa gwala siku hiyo na ndie alipewa jukimu la kuzurura nae
     
  10. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Wewe hujui soka kabisaaaa. Dunia ya kandanda haitamsahau kamwe de Lima hata angefanya madudu gani mwisho wa maisha yake ya soka. Kumbuka pamoja na kuboronga kwa Ronaldinho Gaucho alipewa tuzo ya mchezaji bora wa Muongo (2000-2010) huku akiwa ameshuka kiwango kabisa na kitambi kikubwa...itakuwa de Lima bwana? acha ushamba.
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mkuu umetokea Bar gani?
    Nimeripoti walichokionyesha washabiki wa Corothians...
    Sasa ushamba wangu uko wapi?
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    He was a true No. 9.
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I salute him big time!!:clap2:
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri mpaka sasa hivi hatujapa nambari 9 wa kufanana na legendary wa UKWELI....nakumbuka hata golikipa wa Ujerumani Khan aliwahi kusema katika maisha yake hakuna forward aliyekuwa anamuogopa kama Ronaldo de Lima. Wakati anaingia uwanjani huku timu pinzani ikiwa na Ronaldo (wa ukweli) moyo ulikuwa ukimuenda mbio kama 'William Ngeleja na umeme yake ya tanesco'.

    We will miss you!!
     
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ile mechi mpaka leo naikumbuka vividly kichwani...nakumbuka kuna mpuuzi mmoja (herning berg) alipigwa chenga kwenye touchline akabaki amekaa chini.
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Wakati anatoka uwanjani uwanja mzima wa Old Trafford walikuwa wanamshangilia
     
Loading...