Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronaldinho Abembeleza Abebwe Londoni 2012

Discussion in 'Sports' started by Companero, Feb 28, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yule mchezaji bora wa zamani, Ronaldo De Asis Moreira, ajulikanaye zaidi kwa jina la Ronaldinho Gaucho amesikika akimbembeleza kocha mpya wa Selecao, yaani Brazili, ampe namba katika kikosi cha Olimpiki 2012. Mashabiki wa mkongwe huyo ambaye kiwango chake kimefifia sana, hasa Gang Chomba, walionekana kwenye mahekalu ya Kirumi wakiomba dua maombi hayo yasikike ili walau wamuone kinara huyo aliyekwisha kabla hajastaafu. Kwa taarifa zaidi tembelea: Brazil's Ronaldinho targeting Olympics - ESPN Soccernet
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuitwa ili awaage rasmi wapenzi wake.

    Dinho hatosahulika kamwe.
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  4. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama lampard na gerald bdo wanacheza kwanini isiwe ronadinho,hadi beckham na walcot bdo wanacheza.achenì unazi
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Duh! Mzee unamuweka Walcot kundi moja na hao wazee?!?
     
Loading...