Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rombo girls on overdrive

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charndams, Jul 4, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Recently in Tarakea a man fled to Tarakea police station to seek protection against his sexually enthusiastic wife. He arrived at the station dressed in a shirt and underwear. His pants in hand and that was just the start of bizarre incident.

    His wife arrived some minutes later clad in a sexy bra and the red panties and gave her side of the stories which was fascinating. So what triggered this episode? Apparently they had had sex and she wanted another round. He said NO. Seemingly undeterred, she performed sexual acts on him for more than an hour. Exhausted by that time, the desperate man seized his pants and fled to the authority for help.

    The police sources said that this is just one of the too many such incidences they have encountered in the last two years within the region. According to the officer on duty (name withheld), out of 24 cases reported to the station last month 5 of them were reported by women who complained that their men do not want to go down into real business. Most women in this region want real game but men cannot catch up with their energies.

    According to my understanding it is acceptable in our society when a man has high sex drive, but what happens when it's the woman? What makes these women demand too much sex than normal?

    Regards,
    Mkereketwa
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo! hii ni vita ya wenye mbavu nene! Nipo kando mkuu,bahati yangu selection yangu haikuelekea huko,perhaps nami ningekua kwenye matatizo!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,197
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Unapotuma thread ndefu namna hii andika kwa lugha watakayoielewa wengi!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Si mnasemaga mnataka 24/7
    Mkipewa mnakimbia police mmhhh
    Tabu kweli kweli..
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh hii kali.
     
  6. c

    charndams JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    afrodenzi, kusema 24/7 haimaanisha kuwa ndo wanaume wapewe adhabu kiasi hicho. huko sasa ni kukomoana. nadhani kwa maoni yangu atleast 2 sawa na ifanywe kwa ustaraabu mkubwa ili kila mtu aridhike i.e supper na morning glory tosha kabisa
     
  7. K

    Ka2pain Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Me naona watu wa huko wanapiga xana kazi, na ni watafutaji wazuri xana. Xaxa unakuta baba mwenye nyumba akirudi jioni kachoka sana, ye mama labda kauza zake ndizi karudi nyumbani.Ikifika faragha,., round 1 xana 2.,., hapo kwishakabixa. Cha kufanya wawe wanajiandaa, kama siku ya mechi wahakikishe hawafanyi kazi za kuwachosha. mafanikio mema
     
  8. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Reseach nyingi zinaonyesha kwamba wanaume karibu wote duniani wamekumbwa na tatizo la kupungua kwa nguvu za kiume. Moja ya sababu zinazotajwa katika tafiti nyingi ni tatizo la msongo wa mawazo(stress) pamoja mabadiliko ya tabia za makulaji(vyakula tunavyokula sio vizuri). Ndio maana couples wakiwa mzigoni inakuwa mbinde sana kumfikisha mwanamke kwenye climax.

    Nilishawahi kukutana na dada mmoja nikampenda na nikamwambia nataka awe wife kabisa na ningependa tufunge ndoa takatifu(nisingependa tusex kabla ya ndoa). Nilishangwazwa sana na reaction yake. Ingawa hakutamka kwa mdomo lakini ilikuwa dhahiri kwamba alitaka tusex kabla ya ndoa. Akawa anakuja geto na mitego mingi mno lakini kidume bado nikawa namgomea kusex. Siku moja moja akafanya juu chini anitomase na kuukagua mkungu wangu ili at least ajiridhishe kwa uko sawa, akafanikiwa kuushika nikiwa kwenye mzuka...alikuta kitu kimesimama kama jiwe hadi kinatoa ute lakini bado nikakataa kusex naye!!! Siku hiyo alilia sana na akatoa dukuduku la moyo wake.... eti lazima tusex kwanza maana upendo kwa couples-to-be haupimwi kwa kutazamana tu ila kua mambo mengi ya kuangalia!!! Nikamwambia anitajie mambo hayo... akasema eti kikubwa alitaka aujue urijali wangu katika mambo hayo adhimu kabla ya ndoa!!! Ilibidi siku moja nimkubalie tu... alifurahi sana na kuanzia hapo akaanza kunitambulisha kwa ndugu zake!! Teh teh teh!!!
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    But failure of women to get climax ni papara za most of men! Hawatumii mda kumuandaa mwanamke so we ukichomeka akapump when ur reachn to the climax mwenzio ndo anaanza kusisimka...lazma akung'ang'anie. MTAENDA POLICE MPAKA....mjue kuwaandaa! As i knw mwanamke akipata orgasm anaweza kukaa hata mwezi hajatamani tena ku do! ROMBO AMKENI, WANAUME AMKENI WAPENI RAHA WAMAMA KHAAB!
     
  10. c

    charndams JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hardwood, wee wacha zako, una roho ya ujasiri. ingelikuwa mimi mh!! sijui bwana..
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yaloandaliwa bana ni mazuri sana, ila kama hamna maandalizi ya kutosha lazima mmoja apunjike.
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Frankly speaking hapa umetuacha wengi... ufafanuzi tafadhali...
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    MmmmhhhhKwa hiyo wanawake wakilalamika Ni tunawapa adhabu.....Au ndio vipi tena? ??
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mbona iko straight forwardHujaelewa nini??
     
Loading...