Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RITA yapiga marufuku uvaaji wa mavazi yasiyofaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Feb 16, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwenye ofisi za RITA kuna hili tangazo.

    TANGAZO

    Ndugu wapendwa wateja wetu, mnakumbushwa kwamba hii ni taasisi ya Serikali ambayo inaendeshwa kimaadili hivyo basi hatutapendelea baadhi ya mavazi yasiyofaa na yasiyo na heshima kuvaliwa ofisi kama yafuatayo:-
    1. Mavazi yanayofunika uso wote - Kininja "Nikab".
    2. Singet (fulana zisizo na mikono)
    3. Kaptula
    4. Suruali zinazolegea "Mlegezo"
    5. Kofia kubwa "Parma"
    6. Vitop vya kike vinavyoonyesha vitovu
    Wateja wetu mnakumbushwa kwamba atakayekiuka maagizo hayo hapo juu hataruhusiwa kuingia ndani kupata huduma zinazotolewa na Wakala.

    UTAWALA
    08 Februari 2011


    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hiyo namba 1 sio sahihi kabisa. Ku-list nikab kama mavazi yasiyofaa ni uonevu.
    Sasa hata wateja wanakuwa monitored, kama natoka kukaanga samaki ferry napitia vyeti vyangu inabidi nibebe suti kwenye kirambo? Badala ya kukazania ufanisi wanaangalia mavazi, bongo bwana!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hii thread ilikuwepo mods wakaifunga.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu. Hope Mod wataunganisha na iliyopo
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wameifunga?
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita japo kiukweli maadili ya Kitanzania yanapaswa kuenziwa.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Search me (@-@)
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uchangiaji wa jazba kwa baadhi ya members!
    Soma link niliyotoa hapo juu.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hilo tangazo mushkeli:
    • Halina nembo ya RITA
    • Halina sahihi ya mtoa tangazo
    Hivo huu ni uchonganishi tu.......tuupuuzilie mbali.....vaa NIKABU,SINGLENDI,KAPTURA etc yako nenda kadai cheti cha kuzaliwa
     
  11. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshindwa maaskofi na mapadri makanisani wataweza RITA!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtu akienda kitovu nje hawatampa huduma? Kwa sheria gani ya nchi mtu hahudumiwi na serikali kisa maadili?
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nimeona. Nafikiri tatizo ni huyo aliyeanzisha ile thread. Alibase kwenye vazi moja tuu tena la kidini wakati suala ni pana zaidi. Nafikiri hiyo ndio iliyosababisha michango hasi. Hope hawatafunga hii pia na naomba wachangiaji wajadili kwa mapana zaidi badala ya ku-stick kwenye vazi moja la kidini. Usikute hili lina uhusiano na vazi la taifa.
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Je, hizi ni dalili kuwa vazi la taifa lipo njiani linakuja?
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe kabisaa.

    Mtoa mada hakuliona hilo.

    Lakin vile vile lazima ajue kuwa Tz kuna dressing code za kuingia kwenye taasisi zake zote.
    Kwani RITA siku hizi ni private ompany?

     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa nao, hilo vazi namba 1 lina tatizo gani?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Naomba ushuhuda wa aliyekosa huduma RITA kwa ajili tu ya uvaaji wake?
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mkuu lakini kuna mwananchi anadai ameenda pale kupata huduma akakataliwa kwa sababu alikuwa amevaa kaptula. Hatuwezi kulipuuzia kama kweli watu wanakataliwa huduma kutokana na mavazi yao. Soma hapa: MICHUZI: yale yaleeeee....
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vazi la taifa katika nchi ya 'kafa Ulaya'
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    MICHUZI: yale yaleeeee....
     
Loading...