Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi nje nje mwanza...polisi wapambana na majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Nov 4, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Majira ya saa nne asubuhi leo Polisi wamefanikiwa kuwaua majambazi watano ambao walivamia duka la hardware kwa ajili ya kufanya uporaji!
    Ilikuwa hivi..Polisi walikuwa na taarifa za uhalifu huo wakawa wamewawekea mtego, jamaa walivyoingia tu Polisi wakaanza kuwaua wale walio nje waliokuwa wakilinda wenzao, baada ya kuwaua ndo wakawaingilia wale wa ndani na kuwamaliza.
    Nimeshuhudia mwenyewe miili mitano ya majambazi hayo ikiwa imechakazwa sana na risasi, imehifadhiwa mortuary Bugando.
    MY TAKE; Nawapongeza sana polisi kwa kazi nzuri walioifanya, lakini je walijuaje?? Ni matukio mangapi huwa wanayajua kabla?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa ni mitaa gani mkuu isijekuwa mtaani kwangu aise!! RIP majambaka.
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red mkuu pananipa mashaka, yasije kuwa yale ya Mzee Zombe kule Mabwe Pande
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hilo duka halikuwa na wateja wengine? Je polisi waliwatambuaje majambazi na wateja wasio majambazi?
     
  5. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Nyerere road karibu na MOIL na Star Times
     
  6. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good job!
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Itakuja kugundulika baadae kuwa waliouwa hawakuwa majambazi bali ni wafuasi wa Chama flani.
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiwapongeze polisi kwanza...pongezi yao ni kwa kukubali taarifa na kuifanyia kazi bila woga. pongezi kubwa hapa inatakiwa iende kwa alie toa taarifa. hapa nadhan kuna mtu wa karibu wa huo mtandao amepatwa na uwepo wa mungu na kuchukia maovu malaika wa mungu akamuongoza akaenda kuwaripoti wenzake ili kukomesha matukio ya wizi na kufuta kabisa huo mtandao. wewe unafikiri ni mtu wa ndani aliwapa taarifa polisi? asingethubutu maana angekuwa ameweka maisha yake rehani. ni wenyewe kwa wenyewe mara nyingi damu wanazozimwaga zisizo na hatia wakati wa ujambazi huwa zinawarudi na kuwafanya wasalitiane. kwa lugha nyingine ulinzi shirikishi wa mali za raia na polisi ndo matokeo yake yake hayo


     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maelezo hayaonyeshi kama palikuwa na mapambano, unaweza kurudia tena kuandika habari iliyokamilika?
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    stupid police kabisa
    kama hakukuwa na resistance kwann wasiwatengue viuno na miguu
    wangewakamata na kujua mtandao wao
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wawakamate hai ili kujua mtandao wao??? Unaweza kushangaa mtandao wao unawahusisha ma-polisi vile vile na hivyo kuwaua ndiyo kukata mzizi wa fitina na kuwazika na siri zote. Unaweza kushangaa vilevile kuwa hapo awali hawa majambazi walikuwa ni wadau wa baadhi ya ma polisi, sasa wamedhulumiana wakawategeshea na kuwaua. Ni mawazo tu, ila inaweza kuna chembe ya ukwel, Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!!!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu sikubaliani na polisi kuua watu eti ni majambazi.hii ni sawa na kujichukulia sheria mkononi.je Tanzania hatuna mahakama?hii inaonyesha polisi walidhamilia kuwaua.ukute hapo kuna kitu wanaficha.kila nikikumbuka wafanyabiashara wa mahenge nguvu zinaniishia.polisi wamegeuka kua kikundi cha mauaji na unyanyasaji.rip.mia
     
  14. m

    mmteule JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80

    hao ndio polisi std vi. Rushwa, unyanyasaji, wizi, ubambikaji n.k
     
  15. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa nimeelewa kwanini wananchi wanajichukulia sheria mikononi
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good job! Jambazi hastahili kupewa nafasi ya kuishi. Ila tu isiwe kisingizio cha kuzombe raia wema
     
  17. R

    Ray 4 Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tukubaliane kama itathibitika bila kuacha shaka kwamba hawa jamaa waliowawa ni majambazi au hata walikuwa wanawasaidia majambazi basi Polisis hawana lawama, nawapa BIG UP.

    kwa mtu ambaye umeshaibiwa na unajua uchungu wakuibiwa hutachelewa kutoa jibu, lakini kama hujaibiwa unaweza kuongea unavyotaka na wote maoni yenu NAYAHESHIMU.
     
  18. m

    mataka JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wewe raia acha upumbafu na ushamba. Je, unajuaje kuwa hao majambazi hawakuwa na silaha? Je, ni askari wangapi wameuawa na majambazi? Hao polisi wanao watu wa INTELIGENSIA wanajua mtandao ulivyo ndo mana wakaamua wawahi mapema. Je, majambaz yangewatangulia polisi nao wangewatengua viuno. Hivi wew unadhani unaweza ukawa na amani bila jeshi la polisi? Imagine waende likizo 5hrs mtaani kutakalika au na wewe utakuwa jambazi pia! Acha polisi wetu wafanye kazi, 2epuke lugha za kitoto! Big up POLISI.
     
  19. m

    mataka JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wewe ni bachelor holder wa kozi gani? Mtaongea mengi ya kipumbavu wao wanafanya kazi zao. Kwa taarifa yako 40% ya askari polisi elimu kuanzia Diploma na kuendelea, tena sahivi kuna wengine wanasoma PhD. Tena wewe ndo std 4 ya zamani.
     
  20. N

    Ndoano Senior Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda kasome sheria huenda itakusaidia.mtuhumiwa hana hatia mpaka mahakama imtie hatiani pasipokuwa na shaka..waliuliwa ndugu zetu wa mahenge wakiambiwa majambazi kumbe polisi ndo waliokuwa majambazi
     
Loading...