Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risala ya mkulima kwa JK

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manyanza, Aug 4, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MH JAKAYA.::
    pole kwa kazi mkuu wa taifa hli lenye miaka hamsini bdo linaitwa changa, kilio hiki naomba kisilete matanga. jembe la mkono limeshanipa sugu kiganja kimekuwa kama soli ya ya kiatu wakati nikubiri shiling thelathini kwa chungwa liuzwalo shilingi mia tatu mjini, inasikitisha trekta zinalima mchicha huku tukisubiri kuazimana majembe kupalilia katani.
    Mate yalitukauka kwa wingi wa vigelegele wakati ukiapishwa mwaka 2005, lakini mwaka 2010 ulipita kwa mlango wa nyuma., na niisikitika zaidi ninapoona mawaziri na wabunge wako wanang'ang;ania posho............ jamaa aliporomosha kilio kilichoambatana na kamasi. kuona hivyo JK akala kona....
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakiwezi kumuuma hata kidogo
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    men this ain't a joke,hii inatakiwa ikae pale kwenye complaints,hii si joke ni ukweli kabisa!
     
  4. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''pole kwa kazi mkuu wa taifa hli lenye miaka hamsini bdo linaitwa changa, kilio hiki naomba kisilete matanga. jembe la mkono limeshanipa sugu kiganja''

    nimependa vina na ujumbe mzima wa sms
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ilikuwa risala kwa mkuu wa MAGAMBA!!!!!
    ikamalizia kwa kusema hivi pawatila (vijitrekta)
    zimegeuka kuwa usafiri wa kutembelea hapa kijijini coz hazina ishu yoyote
    wako mtiifu,
    niliyekupigia kura ukanichinjia baharini.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kwa ****** hii nisawa na kumpigia makofi tu!!
     
  7. d

    david mkwizu Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa pembeni pale kulikua na jamaa anavua kiatu alitaka kumpiga ****** ila coz alikula kona basi jamaa akapotezea tu..!
     
  8. M

    Mashurano Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da c mchezo ya2pasa 2funguke wabongo
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole mwanawane,si ulichagua mwenyewe.
     
  10. boss80

    boss80 Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa hakumchagua aisee, kama angemchagua asingesema 2010 alipita kwa back door
     
  11. K

    Karry JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hajui sera ya kilimo kwanza?
     
Loading...