Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Eliasi mtiga nkuku (Kamishna wa fedha na utawala Jeshi la Magereza )

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makyomwango, Jan 13, 2012.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jamii leo hii mkuu wa kaya ameongoza maafisa wa majeshi ya ulinzi na usalama katika kumuaga Kamishna Nkuku ambaye ametutoka hivi majuzi. Jamaa huyu alikuwa mchapa kazi kwelikweli na amekuwa tegemeo kubwa katika jeshi hilo kwani amekua haogopi kuchukua maamuzi magumu. Alikuwa anaijua kazi yake na aliweza kuimudu

    R. I . P Kamishna Nkuku
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Apumzike kwa Amani. Poleni sana wafiwa.
     
Loading...