Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rich Land ni kampuni ya nani ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jul 16, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimeambiwa kampuni ya Tanzanite one imesha kufa rasmi na imekuja Rich Land amabyo kuna mtoto wa mkuu mkoja ana hisa 40 humo sasa nauliza inakuwaje wanajigeuza tena badala waendelee baada ya kuachiwa miaka 5 ? Naomba kujua hivi nani ni Rich Land ?Wewe wamjua ?
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    funguka mkuu...

    ulitaka kusema ni ya nani..Rich wa Monduli siyo????:gossip:
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mbona hii watu wanasema ni ya Ridhwani Kikwete na yeye bado hajasuta? Tanzanite one muda wake umemalizika na ndio wamechipukia na hii wazo la kuwashirikisha watoto na watawala wetu katika ubia ili waendelee kuuza tanzanite zetu. Upo hapo?
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jasusi

    Acha JKmophobia..

    Ridhwan hana huo uwezo wala muda
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Topical,'
    Ukweli utajulikana tu. Hata mimi sikuamini niliposikia mara ya kwanza kuwa Mkapa alifanya biashara akiwa Ikulu.
     
Loading...