Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Restless development

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyendo, Nov 12, 2011.

  1. n

    nyendo Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naomba nijuzeni kama hawa jamaa wamekwisha short list applicant?
    Nasubiria wandugu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kheee watu tushafunda interview 2 hapa tunangoja kusaini kandarasi tu....si mambo ya manager souther highlands ,manager next generation et al...kaka tushapiga interview
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huku ni kupeana presha sasa,khaaa!
     
  4. c

    cielo Senior Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa finance and admin oficer au ? Dah hata mie nasubir jmn
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hhaaa watu tunapitia kandarasi tuweke siginecha..we wa fainensi wenzio wamefyiwainterview ya pili jana..kama hujaitwa basi kaa utulie chaka kapewe mwingine
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kaka interview tayari (japo sina uhakika kwa post zote, ila kwa niliyoomba mimi tayari interview) na imefanyika kitaalamu sana tu
     
  7. c

    cielo Senior Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya finance je? Dah jaman
     
  8. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama hawajakutaarifu basi ujue imetoka maana kama sikosei jana ndiyo ilikuwa siku ya mwisho kwa interview awamu ya kwanza huku wengine wakiwa tayari wameshafanya zote 2 na kushuka kandarasi kama anavyodai mkuu hapo juu. Mwenyewe nimeshapiga zote 2 nangoja tu majawabu ya mwisho
     
  9. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jamni mjifunze kuwatia moyo wenzenu ambao hawakuitwa kwenye hizo interview,kama vipi siku moja mtasikia watu wamepata depression na kuanguka chini kwa kujua hajawa shortlisted!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    haaaa waliniudhi kichumba kidogo cha presentation na mambo yao ya kubandika majina milangoni....hahaaaaa
     
Loading...