Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Research assistant jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kativo, Aug 24, 2011.

  1. K

    Kativo Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana-JF nisaidieni nipate kazi za research assistance. Nina BA sociology na nimekua nikifanya prject/prgrm management ktk NGOs mbalimbali at least for the past 8 yrs. Natafuta kazi sijapata naona nianzie hapa ili nisife njaa. Yeyote anayejua anijuze naomba nawaombeni sana jamani.
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una degree wewe ndo unatakiwa utengeneze ajira uajili vijana wengine. funguka aisee
     
  3. K

    Kativo Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante. Hilo nilishaliona na nafanyia kazi. Ila safari ni hatua nahitaji kua financially ok kwanza.
     
Loading...