Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rejea: Ripoti ya Tume ya jaji Warioba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jul 29, 2009.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni matumaini yangu kwamba kuna waandishi wa habari wengi sana hapa especially wale wa uchunguzi na kujadili mambo makini yaani ya kimfumo.

    Ombi: Naomba mufuatilie na kutupa feedback/mrejesho kwamba baada ya ile ripoti ya tume ya jaji Warioba mangapi yakimfumo yamezingatiwa na ni yepi? Mangapi hayajazingatiwa na ni yapi? Ikiwezekana jaji mwenyewe Warioba ahojiwe.

    Ni muhimu sana tuwe tuna kawaida ya ku-review vitu ambavyo vilishafanywa otherwise tunakuwa tunatumia nguvu nyingi na matokeo ya mafanikio kuwa machache/madogo.

    Angalizo: tuongelee mifumo sio watu.
     
Loading...